Home » ชุมชนแกงค์ลิง » งานวัด »  (ผู้ดูแล: mmg, แมวน้ำคนสวย ~ ~ ~)หัวข้อ: [เกมส์] ลุ้นบอลโลก ตามประสาแกงค์ลิง ^^
kelo-lt Theme designed by padexx
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 ... 34
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: [เกมส์] ลุ้นบอลโลก ตามประสาแกงค์ลิง ^^  (อ่าน 187558 ครั้ง)
เปลี่ยน
สมุนมือซ้าย

ฉันจะดูแลเธอให้ดีที่สุด

« ตอบ #30 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2010, 03:47:21 PM »

พต.  ฝากเล่นด้วยนะค๊าบบบบ

ปารากวัย

อิตาลี   

ไอโวรี่ โคสต์

*เมื่อชีวิตของคนเรามันสั้นนัก สิ่งที่ฉันพอจะทำ ในช่วงเวลาที่ยังหายใจ คือการดูแลเธอให้ดีจากนี้ไป  เพื่อตอบแทนเรื่องราวดี ดี ก่อนที่เวลาของเราจะหมดลง*

http://www.youtube.com/watch?v=8yPwG1hpduI&feature=related
นุ้งแอ้ปเปิ้ล
สมุนมือซ้าย

« ตอบ #31 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2010, 04:42:28 PM »

ปารากวัย

อิตาลี    

บราซิล

yeah yeah yeah yeah yeah yeah
AMG(เอมเอง)
ลูกสมุน
**

« ตอบ #32 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2010, 06:00:11 PM »

สโลวาเกีย

อิตาลี

บราซิล
คับผม...
AMG(เอมเอง)
ลูกสมุน
**

« ตอบ #33 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2010, 06:00:59 PM »

เมื่อกี้หกโมงพอดีน่ะ
ยังไม่เกิน5555+
มาตรงเวลาเปะ
 555 555 555 555
ชะ ชะ ช่า
สมุนมือซ้าย

ยังรักลิง.. Now&Forever

« ตอบ #34 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2010, 06:04:07 PM »

เล่นด้วย    ครับ   

ปารากวัย

อิตาลี่

บราซิล

nono  sorry thanks

อิๆๆ  แหะๆ   ตอบเหมือนคุณ bonded มีชัยไปกว่าครึ่งแล้ว ไอ้ช่า  แหะๆ แหะๆ แหะๆ
อกลซ.=อคพช.^^
สมุนมือซ้าย

ไม่ได้เลือก...แต่ผูกพันธ์

« ตอบ #35 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2010, 06:39:35 PM »

บอลเริ่มแล้ว  dance ดึ๋ย

สำหรับวันนี้หมดเวลาทายผลซะแล้ว   cry
ใครยังไม่ทาย ไว้รอพรุ่งนี้กันนะครับ   โอ๊ะโยะโย๋

สำหรับวันนี้มาลุ้นๆๆๆกัน :
: กำเดากระฉูด

เส้นทางแห่งฝัน จะเป็นจริงได้ต้องอดทน มานะ พยายาม ตั้งใจ และที่สำคัญ คิดดี ทำดี สู้ๆๆ เชื่อมั่นเชื่อใจ  ^มิวสิค^ ทำได้และทำได้ดีที่สุด
เจ้าหญิงเมือง ก.
เจ้าถิ่น

« ตอบ #36 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2010, 08:14:37 PM »

dance ดึ๋ย 555+ ขณะนี้ ปารากวัย นำไปแล้ว 2-0 นะค๊าบบบบบบบบบบ

ยิ่งรักยิ่งลึกซึ้ง ยิ่งผ่านวันนานเพียงใด
ฉันยิ่งอุ่นใจ อยากจะอยู่ใกล้ๆเธอ
เจ้าถิ่น

« ตอบ #37 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2010, 08:15:51 PM »

ใครเชียร์ ปารากวัย
เรามา give me five กันเถอะ
โฮะ โฮะ โฮะ

ยิ่งรักยิ่งลึกซึ้ง ยิ่งผ่านวันนานเพียงใด
ฉันยิ่งอุ่นใจ อยากจะอยู่ใกล้ๆเธอ
เพียงพิณ(รึป่าว)
เจ้าถิ่น

« ตอบ #38 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2010, 08:26:09 PM »

ได้ 3 คะแนนแล้ว แมชท์ต่อไปขอ -2 นะ  sorry

โดดสูงเข้าไว้ เด๋วบินได้ "สักวัน" ^^
สมุนมือซ้าย

« ตอบ #39 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2010, 08:31:33 PM »

กำเดากระฉูด กำเดากระฉูด กำเดากระฉูด

เริ่มเกมส์ ก็ -2 เลยเรา

แถมในบ้านลิงยังโดน

พวกปามากวัย รุมถึง 2 อีก

เจ็บนี้ช่าง ลึกสุดใจ จริงๆๆๆๆ 
please

เส้นทางแห่งฝัน จะเป็นจริงได้ต้องอดทน มานะ พยายาม ตั้งใจ และที่สำคัญ คิดดี ทำดี สู้ๆๆ เชื่อมั่นเชื่อใจ  ^มิวสิค^ ทำได้และทำได้ดีที่สุด
เจ้าถิ่น

« ตอบ #40 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2010, 08:38:43 PM »

เย้ๆๆๆ รับกันไป 3 คะแนนแรก สำหรับคนที่ทายผลว่า ปารากวัยชนะนะค๊าบบบบบ

ขอสัมผัส..ได้ไหมจ๊ะ
กุหลาบสีชมพู
นลป=nooklepper จริงๆนะ
ช่า อรชร
ผู้หญิง 5 บาทฯ
จุ๋มกรุ๋ย
นุชชี่
++ก๊อบแก๊บ ผู้น่า LOVE++
~ใม้ม้วน~
พี่ยุ
wawah
noi
bonded
มิว น่ารัก
พี่ติ๊
แอ้ปเปิ้ลแก้มตุ่ย @^^@

ฮูเร่ๆๆๆๆๆ

สมุนมือซ้าย

« ตอบ #41 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2010, 08:45:24 PM »

เย้ๆๆๆ รับกันไป 3 คะแนนแรก สำหรับคนที่ทายผลว่า ปารากวัยชนะนะค๊าบบบบบ

ขอสัมผัส..ได้ไหมจ๊ะ
กุหลาบสีชมพู
นลป=nooklepper จริงๆนะ
ช่า อรชร
ผู้หญิง 5 บาทฯ
จุ๋มกรุ๋ย
นุชชี่
++ก๊อบแก๊บ ผู้น่า LOVE++
~ใม้ม้วน~
พี่ยุ
wawah
noi
bonded
มิว น่ารัก
พี่ติ๊
แอ้ปเปิ้ลแก้มตุ่ย @^^@

ฮูเร่ๆๆๆๆๆ

ดูจากรายชื่อแล้ว

ยิ่งเจ็บลึกกกกกกกกกกกสุดๆๆ
ก็รายชื่อที่เราไปตามมาเพียบเลย

cry cry cry

เปลี่ยน
สมุนมือซ้าย

ฉันจะดูแลเธอให้ดีที่สุด

« ตอบ #42 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2010, 09:12:06 PM »

ก็เพิ่งเริ่มต้นเกมเองงง

รอดูคู่ 2   3  กันต่อปายยยยย

หุ หุ  หุ

*เมื่อชีวิตของคนเรามันสั้นนัก สิ่งที่ฉันพอจะทำ ในช่วงเวลาที่ยังหายใจ คือการดูแลเธอให้ดีจากนี้ไป  เพื่อตอบแทนเรื่องราวดี ดี ก่อนที่เวลาของเราจะหมดลง*

http://www.youtube.com/watch?v=8yPwG1hpduI&feature=related
ฟางข้าว..นั่นแหล่ะ
สมุนมือซ้าย

« ตอบ #43 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2010, 09:16:29 PM »

วันนี้มาทายไม่ทันอ่ะ
เอาไว้รอแมชพรุ่งนี้

บางทีอาจจะดีแล้ว
พรุ่งนี้จะได้ไม่มีคะแนนติดลบเหมือนบางคนรึเปล่า 555555555  555
สมุนมือซ้าย

« ตอบ #44 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2010, 09:29:21 PM »

วันนี้มาทายไม่ทันอ่ะ
เอาไว้รอแมชพรุ่งนี้

บางทีอาจจะดีแล้ว
พรุ่งนี้จะได้ไม่มีคะแนนติดลบเหมือนบางคนรึเปล่า 555555555  555

อะไร เหมือนใครหรือ oh no

นาที อารมณ์นี้  พาลอ่ะ
fire

cry cry cry

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 ... 34
พิมพ์
Home » ชุมชนแกงค์ลิง » งานวัด »  (ผู้ดูแล: mmg, แมวน้ำคนสวย ~ ~ ~)หัวข้อ: [เกมส์] ลุ้นบอลโลก ตามประสาแกงค์ลิง ^^
kelo-lt Theme designed by padexx