Home » ชุมชนแกงค์ลิง » งานวัด »  (ผู้ดูแล: mmg, แมวน้ำคนสวย ~ ~ ~)หัวข้อ: เสื้อ หะ โหม่ง มาแว้ววววววว เสื้อยืดใส่ยืดไปดูน้ำใสใจจริงกัน ^^
kelo-lt Theme designed by padexx
หน้า: 1 2 3 [4]
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เสื้อ หะ โหม่ง มาแว้ววววววว เสื้อยืดใส่ยืดไปดูน้ำใสใจจริงกัน ^^  (อ่าน 29872 ครั้ง)
pup
ลูกกระจ๊อก
*

เด็กอิ้ง แม่โจ้

« ตอบ #45 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2011, 07:17:28 PM »

โอ้วววว เสื้อยืดโหม่ง เลยเหรอฮะ  โอ๊ะโยะโย๋
ยังพอมีเหลืออยู่เล็กน้อยนะฮะ แต่ต้องขอไปเช็คก่อน
ว่ามี size อะไรนะ แล้วจะมาบอกอีกทีขอรับ
 thanks

คร้าบ อยากรู้ว่า size XL หรือไหมอะ ครับจะโอนภายในวันนี้แหละครับผม

วันนี้ผมได้โอนตังไปแล้วจำนวยน 240 บาท (รวมข้าจัดส่ง) เวลา 15.25 วัน 3/06/2011 จากสาขา กาดสวนแก้ว นะครับ

"เด็กอิ้ง แม่โจ้ ขอเป็นกำลังใจให้พี่มิวครับผม"
mmg
นายอำเภอ

Music Monkey Gang

« ตอบ #46 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2011, 08:42:56 PM »

วันนี้ผมได้โอนตังไปแล้วจำนวยน 240 บาท (รวมข้าจัดส่ง) เวลา 15.25 วัน 3/06/2011 จากสาขา กาดสวนแก้ว นะครับ

ขอเช็คสต๊อกอีกทีนะฮะ แล้วจะรีบแจ้งกลับไป  จ๊ะเอ๋

Let's move forward with Music
หน้า: 1 2 3 [4]
พิมพ์
Home » ชุมชนแกงค์ลิง » งานวัด »  (ผู้ดูแล: mmg, แมวน้ำคนสวย ~ ~ ~)หัวข้อ: เสื้อ หะ โหม่ง มาแว้ววววววว เสื้อยืดใส่ยืดไปดูน้ำใสใจจริงกัน ^^
kelo-lt Theme designed by padexx