Home » ชุมชนแกงค์ลิง » งานวัด »  (ผู้ดูแล: mmg, แมวน้ำคนสวย ~ ~ ~)หัวข้อ: ร่วมกิจการวันแม่กับชาวบ้านองครักษ์พิทักษ์มิว (ประกาศผลแล้วจ้า! ลุ้นลุ้น)
kelo-lt Theme designed by padexx
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ร่วมกิจการวันแม่กับชาวบ้านองครักษ์พิทักษ์มิว (ประกาศผลแล้วจ้า! ลุ้นลุ้น)  (อ่าน 58967 ครั้ง)
vivacool
ลูกกระจ๊อก
*

« ตอบ #75 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2008, 11:45:00 PM »

ขอบคุณ คุณน้องหมามากนะคะ อิอิ ดีใจจังได้อย่างที่อยากได้พอดีเลยค่ะ

จ๊วบ  ขอบคุณบ้านองครักษ์อีกครั้งสำหรับกิจกรรมดีๆเช่นนี้

จอมนาง คฤหาสน์
rabbit violet
ลูกสมุน
**

« ตอบ #76 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2008, 11:48:20 PM »

หวัดดีก๊าบ น้องหมา  :p

หวัดดีทุกคนด้วยค่ะ  thanks

temporary

สวัสดีคร๊าบบ....บ "คุณป้าTemP."
ยินดีที่รู้จักคับ...
ตามน้องหมา...ให้เจอน๊าาา...าาา...คริคริ ^^
ปายหน้าอื่นแย๊วววว......ว

คุณน้องหมา   cry

เดี๋ยวเหอะน๊า..มาเรียกเราป้า..เราแค่เป็นน้าเอง..
..อย่าให้เจอล่ะกันนะคะ..จับทำสเต๊กเลยนี่..

temporary
มิวสิคไหว้สวย
ทาส

อ่อนน้อม มีสัมมาคารวะ

« ตอบ #77 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2008, 11:54:59 PM »

แวะเข้ามาอ่าน  และขอชื่นชมผลงานของทุกๆคนมาก

ทุกๆคนเก่งมากค่ะ........เขียนใด้ประทับใจสุดๆๆๆๆๆๆๆๆ
                       ........อ่านแล้วน้ำตาคลอเลยค่ะ  ซึ้งจริงๆ

ขอปรบมือให้ค่ะ    yep yep yep yep

และขอขอบคุณ   thanks thanks thanks thanks บ้านองครักษ์มากๆนะคะสำหรับกิจกรรมดีๆแบบนี้   
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 สิงหาคม 2008, 12:05:31 AM โดย มิวสิคไหว้สวย » บันทึกการเข้า

รักลูกยังไง ~~~ รัก "น้องมิว" อย่างนั้นเลยครับ
น้องหมา ^^
ลูกกระจ๊อก
*

« ตอบ #78 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2008, 12:04:54 AM »

ขอบคุณ คุณน้องหมามากนะคะ อิอิ ดีใจจังได้อย่างที่อยากได้พอดีเลยค่ะ

จ๊วบ  ขอบคุณบ้านองครักษ์อีกครั้งสำหรับกิจกรรมดีๆเช่นนี้

สวัสดีคับ พี่ vivacool หรือ พี่จอมนาง คฤหาสน์
ยินดีและะเป็นเกียรติอย่างยิ่งนะคับ..ที่ได้รับคัดเลือกเป็นผู้ได้รับรางวัลจากน้องหมา...นะคับ ^^
แห่ะ แห่ะ...อาจจะได้รับของรางวัลช้าไปนิสสสนุง...เพราะว่า...
แห่ะ แห่ะ...(อีก)  คุณเจ๊เข้  หรือ เจ๊จูนไฮ อ่ะจิคับ...ให้เจ๊แกส่งเมลล์ หรือที่อยู่ของผู้ชนะมาให้น้องหมา..
ปรากฏว่า..เจ๊เข้  แกคงไปแอบหลับแถวคลองที่ไหนซักแห่งนึง...เลยช้าไปหน่อย...
ยังไง ๆ อดใจรอนิสสนึงนะคับ....เด้ว น้องหมา จะรีบจัดส่้งไปให้คับ...

อ่อ ๆ  การใช้งานเบื้องต้น  มีอยู่ในคู่มือในกล่องแล้วนะคับ..
ส่วน การใช้งานเบื้องท้าย...ก็แค่ฟังเพลงของ มิ่วมิ๊ว เช้า-กลางวัน-เย็น-ก่อนนอน...
จะทำให้เครื่องใช้งานได้ทนทาน นานเป็นชาติ....^^
อีกอย่าง..เครื่องน้องหมา...มันชอบ..งอลลลล....ลล  เด้วพาลจะดับไปซะเฉย ๆ  คริคริ ^^
ขอบคุณพี่จอมนาง  และทุกคนที่ร่วมสนุกคับ
โอกาสหน้า...ฟ้าเปิด...บ้านองครักษ์ ฯ จะร่วมจัดกิจกรรมกับคลับมิ่วมิ๊วอีกแน่นอนคับ...

(เจ๊จูน การันตี) (น้องหมา..ไม่้เกี่ยว) คริคริ ^^

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 สิงหาคม 2008, 02:15:14 AM โดย น้องหมา ^^ » บันทึกการเข้า
Gerome
ลูกสมุน
**

« ตอบ #79 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2008, 12:21:58 AM »

Yo น้องหมามาเที่ยวเล่นอยู่นี่เอง

กลับเข้าบ้านเดี๋ยวนี้  fire

ล้อเล่งๆ  :p ขอบคุณสำหรับคำอวยพรนะขอรับ

น้ำใสใจจริง The MUSICal ที่สุดในปี 2010
กว่าจะรักกันได้ The Musical  ละครเวทีแห่งปี 2011
ล่าสุดกับ FAME the Musical

จะติดตามผลงานมิวตลอดไป ^ ^

yayayim
ลูกกระจ๊อก
*

« ตอบ #80 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2008, 12:34:44 AM »

จ๊วบ  ขอบคุณบ้านองครักษ์อีกครั้งสำหรับกิจกรรมดีๆเช่นนี้

สวัสดีคับ พี่ vivacool หรือ พี่จองนาง คฤหาสน์
ยินดีและะเป็นเกียรติอย่างยิ่งนะคับ..ที่ได้รับคัดเลือกเป็นผู้ได้รับรางวัลจากน้องหมา...นะคับ ^^
แห่ะ แห่ะ...อาจจะได้รับของรางวัลช้าไปนิสสสนุง...เพราะว่า...
แห่ะ แห่ะ...(อีก)  คุณเจ๊เข้  หรือ เจ๊จูนไฮ อ่ะจิคับ...ให้เจ๊แกส่งเมลล์ หรือที่อยู่ของผู้ชนะมาให้น้องหมา..
ปรากฏว่า..เจ๊เข้  แกคงไปแอบหลับแถวคลองที่ไหนซักแห่งนึง...เลยช้าไปหน่อย...
ยังไง ๆ อดใจรอนิสสนึงนะคับ....เด้ว น้องหมา จะรีบจัดส่้งไปให้คับ...

อ่อ ๆ  การใช้งานเบื้องต้น  มีอยู่ในคู่มือในกล่องแล้วนะคับ..
ส่วน การใช้งานเบื้องท้าย...ก็แค่ฟังเพลงของ มิ่วมิ๊ว เช้า-กลางวัน-เย็น-ก่อนนอน...
จะทำให้เครื่องใช้งานได้ทนทาน นานเป็นชาติ....^^
อีกอย่าง..เครื่องน้องหมา...มันชอบ..งอลลลล....ลล  เด้วพาลจะดับไปซะเฉย ๆ  คริคริ ^^
ขอบคุณพี่จอมนาง  และทุกคนที่ร่วมสนุกคับ
โอกาสหน้า...ฟ้าเปิด...บ้านองครักษ์ ฯ จะร่วมจัดกิจกรรมกับคลับมิ่วมิ๊วอีกแน่นอนคับ...

(เจ๊จูน การันตี) (น้องหมา..ไม่้เกี่ยว) คริคริ ^^

เอ่อ  น้องหมาคะ

มีคนฝากมาบอกว่า

"กลับบ้านด่วน  ทางบ้านให้อภัยแล้ว" 5 5 5
junehi
ลูกสมุน
**

« ตอบ #81 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2008, 12:38:42 AM »

ของรางวัล...MP3-4 น้องหมากำลังจัดส่งไปให้ผู้ที่ได้รับการคัดเลือกน๊าคร๊าบบ.....บ

เอาไว้ไปฟัง เพลงมิ่วมิ๊ว น๊าคร๊าบบบบ....บ  ^^
ครือว่า...เครื่องนี้  ถ้าโหลดเพลง mp3 ที่ม่ายใช่ มิ่วมิ๊ว ร้อง...
มานก้อ...จะเสียทันทีเรยยยน๊า...คริคริ ^^

กรรม น้องหมาบ้าเอ้ยยยยยยยยยยยยยย เล่นงี้เลย แต่ก็จริงนะ ถ้าใครโหลดเอ็มพีสามที่ไม่ใช่มิวสิคร้องเนี่ย เครื่องเสียทันทีเลย ก้ากกกก เราจะเวอร์กันไปเป่านิ  น้องหมาเอ้ยย
junehi
ลูกสมุน
**

« ตอบ #82 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2008, 12:40:04 AM »

บ้านองครักษ์น่ารักจัง
ดีใจกับคนที่ได้รางวัลทุกคนเลยนะคะ
เข้ามาอ่านแล้วน้า
ตั้งใจเขียนกันดีจังเลย
ทำให้รู้สึก
ในกระทู้นี้หอมกลิ่นความรักของแม่ ตลบอบอวลเลยล่ะค่ะ

ขอบคุณมากคะ เอ๊ะ คราวหน้าอย่าพลาดนะคะ ร่วมแจมกับกิจกรรมพวกเราได้นะ เห็นได้ข่าวว่า พี่เลิฟมิวสิคก็เขียนเก่งไม่ใช่เหรอะ ได้ยินข่าวมานะ คริคริ
ลูกสมุน
**

« ตอบ #83 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2008, 12:42:01 AM »

อันนี้ให้น้องหมาเลย
  :p  555 ..กริ๊ กริ๊ ^^..

ลูกสมุน
**

« ตอบ #84 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2008, 12:42:59 AM »

หวัดดีน้องจูน น้องยิ้ม น้องจี และทุกๆคนค่ะ

ลูกสมุน
**

« ตอบ #85 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2008, 12:47:23 AM »

เด่ะๆ กลับบ้านกันมั้ยคะ ดึกแย๊ววว..ไปกันจ้า Think
yayayim
ลูกกระจ๊อก
*

« ตอบ #86 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2008, 12:55:56 AM »

หวัดดีน้องจูน น้องยิ้ม น้องจี และทุกๆคนค่ะ

สวัสดีค่ะ พี่ temporary 
junehi
ลูกสมุน
**

« ตอบ #87 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2008, 01:12:07 AM »

จูได้ด้วยเหรอเนี่ย
ดีใจด้วยฮับ
ขอแสดงความยินดีกับผู้ที่ได้รับรางวัลทุกท่านนะครับ
คิดว่าสำหรับเอฟซีแค่ได้เขียนส่ง บรรยายความรู้สึกก้อมีความสุขแล้ว(มั้ง)
คราวหน้าจะขอแจมกะเกมส์ของเจ๊จูนด้วยนะครับ

yep yep yep yep
เอาเลยพี่อ้น ห้ามพลาดอีกละ เดี่ยวคราวหน้า ขอไปคิดเกมส์ก่อน เล่นอะไรดีหว่า นึกไม่ออกละตรู ก้ากกก
junehi
ลูกสมุน
**

« ตอบ #88 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2008, 01:13:19 AM »

จ๊วบ  ขอบคุณบ้านองครักษ์อีกครั้งสำหรับกิจกรรมดีๆเช่นนี้

ขอบคุณเช่นกันจ้าที่แต่งกลอนดีๆๆๆๆๆ ขอบคุณจากใจ
น้องหมา ^^
ลูกกระจ๊อก
*

« ตอบ #89 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2008, 02:16:42 AM »

หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9
พิมพ์
Home » ชุมชนแกงค์ลิง » งานวัด »  (ผู้ดูแล: mmg, แมวน้ำคนสวย ~ ~ ~)หัวข้อ: ร่วมกิจการวันแม่กับชาวบ้านองครักษ์พิทักษ์มิว (ประกาศผลแล้วจ้า! ลุ้นลุ้น)
kelo-lt Theme designed by padexx