Home » หัวหน้าแกงค์ » วีรกรรมลูกเพ่ »  (ผู้ดูแล: mmg, สวยที่สุด ณ จุดๆนี้)หัวข้อ: *** Diary ของมิวสิค ก่อนเข้าบ้านแมคฯ และ Week1-12 ***
kelo-lt Theme designed by padexx
หน้า: 1 [2] 3
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: *** Diary ของมิวสิค ก่อนเข้าบ้านแมคฯ และ Week1-12 ***  (อ่าน 21879 ครั้ง)
แมวน้ำคนสวย ~ ~ ~
สมุนมือขวา

ชีวิต แมว แมว ^ ^

« ตอบ #15 เมื่อ: 28 กันยายน 2008, 12:40:28 PM »

sing แถม

3 ต.ค 2550   
00:30 วันนี้มาแล้วนะครับ หลังจากหายไปหลายวันอยู่

สองวันที่ผ่านมา พวกเราแทบไม่ว่างกันเลยครับ ไปทำภารกิจลับมา ...อิอิ
วันนี้ได้ไปที่ the pizza มา แบบว่า คนเยอะมากๆๆ มายๆๆ เลย
ไปทำกิจกรรมกันเล็กน้อย แต่ขอบอกครับว่า พวกเราง่วงกันมากๆๆเลย
เพราะว่าคืนก่อนอะครับ กลับบ้านมา ตี5 และพี่เค้าก็นัดต่อ 9 โมงเช้า ก็โหดพอตัวครับ..ขำๆๆ ครัย

คนที่ไปเชียร์มิววันนี้ มิวขอบคุณนะครับ ที่ไปไห้กำลังใจมิวกัน แอบทำ pizza ชนะด้วยแหละครับ..อิอิ (ฟลุกครับ)
คราวนี้แทบจะเป็นครั้งแรกเลย ที่ได้ไกล้ชิดแฟนๆๆ ขนาดนี้ รู้สึกดีมากๆๆ แต่เสียดายที่ทักได้ไม่หมดอะครับ
ขอประทานโทษหลายๆๆ คนที่มิวไม่ได้ทักทายนะครับ

วันนี้บอกตรงๆๆครับ แอบเหนื่อยเลย ขนมทุกคนอร่อยมากๆ  ไงก็อย่าลืมมาเจอกันไหม่นะครับ
เออ!!!! ไช่ อยากจาถามทุกคนกันด้วยอะครับ เกี่ยวกับเพลงไหม่มิวเอง
ฟังแล้วเป็นยังไงกันบ้าง มิวก็เพิ่งได้ฟัง พร้อมๆๆ ทุกคนอะครับ ชอบกันรึเปล่าก็ไม่รู้ ไงก็บอกกันได้นะครับ .....อิอิ   
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 กันยายน 2008, 02:03:35 PM โดย พี่แมวตัวปลอม ^^ » บันทึกการเข้า
อกลซ.=อคพช.^^
สมุนมือซ้าย

ไม่ได้เลือก...แต่ผูกพันธ์

« ตอบ #16 เมื่อ: 28 กันยายน 2008, 03:05:33 PM »

ก่อนอื่นต้องขอบอกว่า  thanks thanks มากๆ จริงๆ
เป็นอะไรที่อยากได้มากๆๆ ยังแอบโมโหตัวเองอยู่ที่ไม่เก็บไว้ตั้งแต่ทีแรก
ดีใจที่กลับมาอีกครั้ง เพราะมันเป็นที่ไปที่มาของมิวอีกอย่างหนึ่ง

ปล.แอบโลภมากด้วย อยากให้มีรายงานตอนมินิคอนเดี่ยวของมิว แต่ละครั้งจัง
      เพราะมีความรู้สึกว่าเป็นส่วนหนึ่งของมิวสิคที่เริ่มจนถึงปัจจุบัน

ขอบคุณน้องแมวอีกครั้งมากมาก

เส้นทางแห่งฝัน จะเป็นจริงได้ต้องอดทน มานะ พยายาม ตั้งใจ และที่สำคัญ คิดดี ทำดี สู้ๆๆ เชื่อมั่นเชื่อใจ  ^มิวสิค^ ทำได้และทำได้ดีที่สุด
penny_pea
นายใหญ่

« ตอบ #17 เมื่อ: 28 กันยายน 2008, 04:37:45 PM »

แต่ก่อนมิวเขียนไรไร้เดียงสาดี ชอบอ่านอ่ะฮะ
มันแบบว่า...มาจากใจจริงๆ  และแอบฮาความคิดของเด็ก 19 ขวบ 555
aon-roddick
เจ้าถิ่น

Tennis is my life.

« ตอบ #18 เมื่อ: 28 กันยายน 2008, 06:21:57 PM »

แต่ก่อนมิวเขียนไรไร้เดียงสาดี ชอบอ่านอ่ะฮะ
มันแบบว่า...มาจากใจจริงๆ  และแอบฮาความคิดของเด็ก 19 ขวบ 555

คิดเหมือนกันเด๊ะเลย
เพิ่มอีกนิดตรงที่ว่า เวลาอ่านแล้วเหมือนรู้สึกมิวกำลังพูดให้เราฟังอยู่เลย
กระตุ้นการโหวตของผมได้มากเลย ไอ้ไดอารี่เนี่ยครับ

ย่อง ย่อง ย่อง
Nungstoon
หนูน้อย
*

?..Nongstoon..?

« ตอบ #19 เมื่อ: 28 กันยายน 2008, 07:04:51 PM »

ขอบคุณพี่แมวมากๆๆๆๆเลยค่ะ ^^
ตอนพี่มิวอยู่ในบ้าน ตูนชอบอ่านไดอารี่อันนี้มากกกกกกกกกกก
เป็นอะไรที่แบบ เป็นกำลังใจให้ตูนโหวตได้
แต่ตูนก็แทบไม่ค่อยได้อ่านเลยนะ
เพราะตูนแทบไม่เล่นเนตเลย นั่งดูแต่ทีวี ดูพี่มิวตลอดเวลา
แต่ก็มีบ้าง ที่แว๊บเล่นเนตแล้วอ่านๆไดอารี่พี่มิวดู ^^

ปล.พี่มิวเขียนไดอารี่ยาวเหมือนกันนะเนี้ย 5555+
ทีมงานที่พิมพ์ให้ก็คงบอก โหหห เยอะอยู่
แต่พี่มิวคนเขียนนี่สิ สุดยอดยิ่งกว่า อิอิ ^_^

luvluv

(",) >>return
นายใหญ่

always wind beneath ur wings

« ตอบ #20 เมื่อ: 28 กันยายน 2008, 09:10:12 PM »

อ่านใหม่ตั้งแต่ต้นจนจบแล้ว..

ไม่เบื่อเลย

ไม่ผิดหวังที่รักมิว

รักมิวมากๆ

ไม่ทราบจะพูดอะไรดี

:yeah:รักมิวค่ะ

prae
สมุนมือซ้าย

Music_Forever

« ตอบ #21 เมื่อ: 29 กันยายน 2008, 12:00:31 AM »

ยิ่งอ่านยิ่งรัก
เหอะๆ
 luvluv greed greed
มิวสิคไหว้สวย
ทาส

อ่อนน้อม มีสัมมาคารวะ

« ตอบ #22 เมื่อ: 29 กันยายน 2008, 12:50:42 AM »

ตอนน้องมิวอยู่ในบ้าน ก็อ่านหลายรอบอยู่

พอมาตอนนี้ใด้อ่าน Diary ของน้องอีกครั้ง 

ทำให้ซึ้งใด้อีก  ประทับใจใด้อีกมากมาย

มิวสิคสู้ๆ  มิวสิคน่ารัก               

รักลูกยังไง ~~~ รัก "น้องมิว" อย่างนั้นเลยครับ
yusic
สมุนมือซ้าย

Love and be anxious always

« ตอบ #23 เมื่อ: 29 กันยายน 2008, 09:59:12 PM »

:read:ได้กลับมาอ่านบันทึก ยาวๆ นี้อีกครั้ง
ดีใจจัง..อ่านแล้ว..ก็รู้ว่าเขียนออกมาจากใจจริง
คิดถึงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง please

I LOVE MUSIC
เลิฟมิวสิค
ลูกสมุน
**

« ตอบ #24 เมื่อ: 01 ตุลาคม 2008, 09:48:25 PM »

ค่อย ๆ อ่าน กลัวจบ แต่ก็ถึงวันที่ต้องอ่านจนจบนะ
มีความสุขมาก มิวสิคเป็นคนเดิม คนเดียว คนดี ที่เรารัก

ขอบคุณโดราเอแมว
ขอบคุณมากจ้ะ  love u
แมวน้ำคนสวย ~ ~ ~
สมุนมือขวา

ชีวิต แมว แมว ^ ^

« ตอบ #25 เมื่อ: 01 ตุลาคม 2008, 11:38:22 PM »

ค่อย ๆ อ่าน กลัวจบ แต่ก็ถึงวันที่ต้องอ่านจนจบนะ
มีความสุขมาก มิวสิคเป็นคนเดิม คนเดียว คนดี ที่เรารัก

ขอบคุณโดราเอแมว
ขอบคุณมากจ้ะ  love u

เค้าเปลี่ยนธีมแล้ว เป็น เน-โกะ-จัง อ่ะ  sad
Jabz
ลูกสมุน
**

« ตอบ #26 เมื่อ: 03 ตุลาคม 2008, 02:21:12 PM »

ขอบคุนค่ะ thanks

^^" รักพี่มิวตลอดไป
Fon_LoveP'Music^^
สมุนมือซ้าย

« ตอบ #27 เมื่อ: 04 ตุลาคม 2008, 10:44:25 AM »

ขอบคุณมากๆค่ะ sorry

ชอบอ่านจัง

อ่านเมื่อไรก็ไม่เบื่อ

FON  LOVE  P'MUISC

ศศิภา (น้องฝน) "คิดถึง" รัชพล (ป๊ะมิว ว) * แค่ได้คิดถึงก้อเป็นสุขใจ
มิวสิคไหว้สวย
ทาส

อ่อนน้อม มีสัมมาคารวะ

« ตอบ #28 เมื่อ: 07 ตุลาคม 2008, 04:21:17 AM »

ขอบคุณ........คุณน้องเน-โกะ-จัง  มากๆนะครับ

สำหรับ Diary ของมิวสิค     thanks thanks

รักลูกยังไง ~~~ รัก "น้องมิว" อย่างนั้นเลยครับ
roatza
สมุนมือซ้าย

« ตอบ #29 เมื่อ: 07 ตุลาคม 2008, 06:54:16 PM »

ขอบคุงมากคับพี่ที่เอาความลับซุปเปอร์มิวมาให้อ่านค้าบ

คิดถึงมิวสิคจัง
หน้า: 1 [2] 3
พิมพ์
Home » หัวหน้าแกงค์ » วีรกรรมลูกเพ่ »  (ผู้ดูแล: mmg, สวยที่สุด ณ จุดๆนี้)หัวข้อ: *** Diary ของมิวสิค ก่อนเข้าบ้านแมคฯ และ Week1-12 ***
kelo-lt Theme designed by padexx