Home » ชุมชนแกงค์ลิง » งานวัด »  (ผู้ดูแล: mmg, แมวน้ำคนสวย ~ ~ ~)หัวข้อ: เสื้อ หะ โหม่ง มาแว้ววววววว เสื้อยืดใส่ยืดไปดูน้ำใสใจจริงกัน ^^
kelo-lt Theme designed by padexx
หน้า: 1 2 [3] 4
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เสื้อ หะ โหม่ง มาแว้ววววววว เสื้อยืดใส่ยืดไปดูน้ำใสใจจริงกัน ^^  (อ่าน 29882 ครั้ง)
ปฏิทิน
ลูกสมุน
**

____ รัก _____

« ตอบ #30 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2010, 09:23:00 AM »

ขอ L  หนึ่งตัวค่ะ  จะใส่ได้ป่าวน๊อออ
แต่ถ้าXL ก็คงจะใหญ่เกิน

แอลก็แอล  ใส่ไม่ได้ ก็อดข้าวสักวันสองวัน ก็ใส่ได้เองล่ะเนอะ

ส่วนช่องทางในการรับเสื้อ  เดี๋ยวมาบอกอีกทีนะค่ะ  จองไว้ก่อนค่ะ
ถ้าไปได้  ก็จะไปรับเอง  แต่ถ้าไม่ได้ไป  ก็จะมาแจ้ง  พร้อมโอนเงินนะค่ะ

โอนเงินแล้วนะค่ะ
รายละเอียดแจ้งทาง PM ค่ะ
Fon_LoveP'Music^^
สมุนมือซ้าย

« ตอบ #31 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2010, 06:53:24 PM »

พี่ MMG คร้า เด๋วพรุ่งนี้ให้แม่ไปโอให้นะคร้า

โอนให้แล้วนะคร้า
รายละเอียดส่งให้ที่ PM ของ mmg แล้วนะคร้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 มิถุนายน 2010, 08:14:56 PM โดย Fon_LoveP'Music^^ » บันทึกการเข้า

FON  LOVE  P'MUISC

ศศิภา (น้องฝน) "คิดถึง" รัชพล (ป๊ะมิว ว) * แค่ได้คิดถึงก้อเป็นสุขใจ
prae
สมุนมือซ้าย

Music_Forever

« ตอบ #32 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2010, 10:26:05 PM »

ถ้าสั่งตอนนี้ทันมัยคะ mmg
ขอ L 1 ตัวนะคะ

ส่งทางไปรษณี  please
Mickey
ลูกสมุน
**

HuG _ M?W

« ตอบ #33 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2010, 11:53:08 PM »

เส้อยังเหลือไหมค่ะ

เบอร์ M ค่ะ

ส่งทางไปรษณีย์ ค่ะ

MUSIC IS MY LIFE
prae
สมุนมือซ้าย

Music_Forever

« ตอบ #34 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2010, 07:06:27 PM »

ถ้าสั่งตอนนี้ทันมัยคะ mmg
ขอ L 1 ตัวนะคะ

ส่งทางไปรษณี  please

แพรโอนเงินแล้วนะคะ 26 ม.ย 53
ที่อยู่ ส่ง pm ไปหา mmg แล้วค่า please
mmg
นายอำเภอ

Music Monkey Gang

« ตอบ #35 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2010, 12:03:57 PM »

กำลังเคลียร์ยอดสั่งเสื้อนะฮะ
คนที่สั่งมาแล้ว จำนวนเสื้อพอเพียงแน่นอน

และจะกันส่วนหนึ่งสำหรับพี่ๆน้องๆ ที่ไปซื้อหน้างานคอนวันเกิด 4 กค. 53
หลังจากนั้นคงมีเหลือจำนวนน้อยแล้ว โดยเฉพาะไซส์ฮิตๆ ที่จะมีน้อยลง

Let's move forward with Music
สมุนมือซ้าย

« ตอบ #36 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2010, 01:00:21 PM »

พี่ MMG ค่ะ ได้เสื้อประมาณวันไหนค่ะ

ศศิภา (น้องฝน) "คิดถึง" รัชพล (ป๊ะมิว ว) * แค่ได้คิดถึงก้อเป็นสุขใจ
ปฏิทิน
ลูกสมุน
**

____ รัก _____

« ตอบ #37 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2010, 08:35:28 AM »

ย่อง
สมุนมือซ้าย

« ตอบ #38 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2010, 05:15:07 PM »

ย่อง ย่อง

pup
ลูกกระจ๊อก
*

เด็กอิ้ง แม่โจ้

« ตอบ #39 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2011, 12:11:48 PM »

ขอ ไซด์ XL 1 ตัวครับ ตังจะโอนไปให้ภายในอาทิตย์นี้ครับ ยังมีหรือเปล่าอะ เสื้ออะ 

ปล. ของส่งทางไปรษณีย์นะครับ

นาย ศรัณย์ ไผ่พูล(นักศึกษาฝึกงาน)สวนแมลงสยาม 23/4 หมู่ 1 ตำบลแม่แรม อำเภอแม่ริม จังหวัดเชียงใหม่ 50180

"เด็กอิ้ง แม่โจ้ ขอเป็นกำลังใจให้พี่มิวครับผม"
mmg
นายอำเภอ

« ตอบ #40 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2011, 02:01:23 PM »

โอ้วววว เสื้อยืดโหม่ง เลยเหรอฮะ  โอ๊ะโยะโย๋
ยังพอมีเหลืออยู่เล็กน้อยนะฮะ แต่ต้องขอไปเช็คก่อน
ว่ามี size อะไรนะ แล้วจะมาบอกอีกทีขอรับ
 thanks

สมุนมือซ้าย

« ตอบ #41 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2011, 08:52:05 PM »

พี่ค่ะ น้องฝนยังไม่ได้เสื้อทีอ่ะค่ะ

mmg
นายอำเภอ

« ตอบ #42 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2011, 01:44:17 AM »

พี่ค่ะ น้องฝนยังไม่ได้เสื้อทีอ่ะค่ะ
oh no อ๊ากกกกกก น้องฝนยังไม่ได้เสื้อเหรอเนี่ย  -.- ขออภัยจริง ๆ ฮะ
 sorry sorry sorry sorry sorry sorry sorry sorry

เดี๋ยวขอไปเช็คของ แล้วจะรีบจัดส่งไปให้นะฮะ
ถ้าภายใน 2 วีค น้องฝนยังไม่ได้รับ รีบมาทวงอีกทีเลยน้าๆๆๆๆ

สมุนมือซ้าย

« ตอบ #43 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2011, 12:27:55 PM »

oh no อ๊ากกกกกก น้องฝนยังไม่ได้เสื้อเหรอเนี่ย  -.- ขออภัยจริง ๆ ฮะ
 sorry sorry sorry sorry sorry sorry sorry sorry

เดี๋ยวขอไปเช็คของ แล้วจะรีบจัดส่งไปให้นะฮะ
ถ้าภายใน 2 วีค น้องฝนยังไม่ได้รับ รีบมาทวงอีกทีเลยน้าๆๆๆๆ

คร้า : )

pup
ลูกกระจ๊อก
*

เด็กอิ้ง แม่โจ้

« ตอบ #44 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2011, 12:56:26 PM »

โอ้วววว เสื้อยืดโหม่ง เลยเหรอฮะ  โอ๊ะโยะโย๋
ยังพอมีเหลืออยู่เล็กน้อยนะฮะ แต่ต้องขอไปเช็คก่อน
ว่ามี size อะไรนะ แล้วจะมาบอกอีกทีขอรับ
 thanks

คร้าบ อยากรู้ว่า size XL หรือไหมอะ ครับจะโอนภายในวันนี้แหละครับผม

"เด็กอิ้ง แม่โจ้ ขอเป็นกำลังใจให้พี่มิวครับผม"
หน้า: 1 2 [3] 4
พิมพ์
Home » ชุมชนแกงค์ลิง » งานวัด »  (ผู้ดูแล: mmg, แมวน้ำคนสวย ~ ~ ~)หัวข้อ: เสื้อ หะ โหม่ง มาแว้ววววววว เสื้อยืดใส่ยืดไปดูน้ำใสใจจริงกัน ^^
kelo-lt Theme designed by padexx