Home » ชุมชนแกงค์ลิง » งานวัด »  (ผู้ดูแล: mmg, แมวน้ำคนสวย ~ ~ ~)หัวข้อ: มาแว้วววว..เกมส์(M U S I C) บิงโก !!
kelo-lt Theme designed by padexx
หน้า: 1 ... 11 12 13 14 15 [16]
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มาแว้วววว..เกมส์(M U S I C) บิงโก !!  (อ่าน 116006 ครั้ง)
noi
ลูกสมุน
**

« ตอบ #225 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2010, 08:38:44 AM »

question question question question
ดูเกมเล่นสนุกมากแต่เล่นไม่เป็นงงนะ :quest:แล้วใครได้นะดูทุกคนเล่นแล้วสนุกดี yep yep yep/ขอบใจนะมิว
deep
ลูกสมุน
**

รักมิว ไม่มีเปลี่ยน

« ตอบ #226 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2010, 12:29:22 PM »

pleaseเค้าไม่สบาย...อดเล่นเลย
เกมอะไรก็ไม่ work ซักกะอย่าง  question เล่นเกมดีๆ ไม่เคยได้
สงสาย..ต้องใช้กำลัง fire

คือเรื่องมหัศจรรย์ที่เราได้พบกัน
OKcat
ลูกสมุน
**

« ตอบ #227 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2010, 02:15:44 PM »

ป๊ะ แวะมาตรวจการบ้านด้วย  huhu huhu

เปลี่ยน
สมุนมือซ้าย

ฉันจะดูแลเธอให้ดีที่สุด

« ตอบ #228 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2010, 04:34:49 PM »

มาอ่านอีกรอบ   

แบบไม่ลุ้น  ไม่เกร๊ง  และสติครบ 

ฮาอะ   

ป๊ะเนอะ  ช่างคิด  สรรหาโจทย์ตัวเลขจิง ๆ

เนี่ยแหละ   ธรรดาไม่   ยิ่งใหญ่   มิว

*เมื่อชีวิตของคนเรามันสั้นนัก สิ่งที่ฉันพอจะทำ ในช่วงเวลาที่ยังหายใจ คือการดูแลเธอให้ดีจากนี้ไป  เพื่อตอบแทนเรื่องราวดี ดี ก่อนที่เวลาของเราจะหมดลง*

http://www.youtube.com/watch?v=8yPwG1hpduI&feature=related
T-E-R-Y^___^
สมุนมือซ้าย

จ๊วฟฟ

« ตอบ #229 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2010, 05:31:30 PM »

เป็นบิงโกที่เหนื่อยที่สุดในแปดโลก
เล่นแล้วจะขาดใจตาย เพราะกลั้นใจนานเกิน - -'

ขอบคุณนะ
ที่ทำให้ทุกคนต้องงัดภูมิวิชาออกมาสู้
เห็นโจทย์แต่ละข้อแล้วอยากฝาดลิงซะทีสองทีให้หายหมั่นไส้
55555

ปล. น้องเตย น้องฝน พี่ได้พยายามแล้วน้า แต่ไม่สำเร็จ Y__Y
เตยเอ้ย เตยกะพี่ เรารอ 25 ตัวเดียวเท่าน้านนนนนนนก็จะบิงแระ โฮๆๆๆ

ไม่เป็นไรค่าพี่จู  ขอบคุรนะค่ะ  ขอบคุณพี่มิวนะค่ะ ขอบคุรพี่แมวด้วยนะค่ะ ที่หาเกมมาให้เล่นๆๆๆ

ป.ลง ดวงเราคงไม่ถึงแหละพี่จู 

คิดถึงพี่มิวว ไม่นานคงเจอกันอีกนะคะ ^^
มิวสิคไหว้สวย
ทาส

อ่อนน้อม มีสัมมาคารวะ

« ตอบ #230 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2010, 06:04:26 PM »

เกมอะไรก็ไม่ work ซักกะอย่าง  question เล่นเกมดีๆ ไม่เคยได้

สวัสดีค่ะน้องดีฟ
ไม่สบายหรอค่ะ  เป็นอะไรมากป่าว
ดูแลสุขภาพดีๆนะคะ  เป็นห่วงและคิดถึงด้วยค่ะ

L O V E

รักลูกยังไง ~~~ รัก "น้องมิว" อย่างนั้นเลยครับ
ชะ ชะ ช่า
สมุนมือซ้าย

ยังรักลิง.. Now&Forever

« ตอบ #231 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2010, 10:08:59 PM »

เรื่องใช้กำลัง.. มิวยิ่งชอบคับ  เพราะมิวซาดิสม์  ดูจากบิงโกแล้ว.. มั่นใจได้คับ ว่ามิวจะไม่ทำให้ผิดหวังแน่นอน   gozzip gozzip
ทาส

« ตอบ #232 เมื่อ: 04 มิถุนายน 2010, 05:11:29 AM »

นู๋อยากเล่นเกมของพี่มิวอีกอ่ะคับ    

argggggg  argggggg  argggggg

รักลูกยังไง ~~~ รัก "น้องมิว" อย่างนั้นเลยครับ
น้องใหม่-ดาวิกา โฮร์เน่**
ลูกสมุน
**

รักเธอคือการหายใจ หยุดเมื่อไหร่ ก็แปลว่า...

« ตอบ #233 เมื่อ: 05 มิถุนายน 2010, 03:56:39 AM »

please please
ส่วนพวกที่ไม่ได้รางวัลอะไรเลย
ป๊ะขอปลอบใจ
ด้วยรางวัลเชยชม..

แหะๆ แหะๆ
เวลาเจอตัว
ใครอยากเชยชมป๊ะ
ก็เข้ามาเลย
ใครดีใครได้
ใครถึงก่อนได้ก่อน
เชิญลูบไล้ไสลด์ดมได้
แล้วแต่บุญแต่กรรม
 argggggg
555(ทั้งหมดที่เขียนมา ไม่เป็นความจริง
ฝันไปเอง)
 555 555

อยู่กับมิวสิค ตรงไหนก็ได้ อย่างไรก็ได้ ให้ทำอะไรก็ทำ ให้เป็นอะไรก็เป็น ไม่เป็นไร ไม่ยังไง ไม่ต้องเกรงใจ เต็มที่ ตามสบาย เชื่อได้ รักเสมอ เจอก็รัก ไม่เจอก็รัก
เปลี่ยน
สมุนมือซ้าย

« ตอบ #234 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2010, 10:57:43 PM »

อิจฉาคนที่ได้จัง 

เค้าอยากได้ผ้าพันคอ

*เมื่อชีวิตของคนเรามันสั้นนัก สิ่งที่ฉันพอจะทำ ในช่วงเวลาที่ยังหายใจ คือการดูแลเธอให้ดีจากนี้ไป  เพื่อตอบแทนเรื่องราวดี ดี ก่อนที่เวลาของเราจะหมดลง*

http://www.youtube.com/watch?v=8yPwG1hpduI&feature=related
mmg
นายอำเภอ

Music Monkey Gang

« ตอบ #235 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2010, 11:32:39 PM »

ของรางวัลครบ 5 ชิ้นแล้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ป๊ะใจดีที่สุด  yep

มาลุ้นกันนะ ว่าใครจะได้อะไร!!!

Let's move forward with Music
เปลี่ยน
สมุนมือซ้าย

« ตอบ #236 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2010, 09:11:37 AM »

ว๊าววว   ลูกฟุตบอลแมนยู   กะ ริสแบนด์   

เอ....  เห็นลาง  ๆ ในลูกฟุตบอล ใช่ลายเซ็นนักบอล ปะ

กรี๊ดดดดด ๆๆๆๆๆ  อิจฉาคนที่ได้นะนั่น

deep
ลูกสมุน
**

« ตอบ #237 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2010, 09:56:25 AM »

เกมอะไรก็ไม่ work ซักกะอย่าง  question เล่นเกมดีๆ ไม่เคยได้

เรื่องใช้กำลัง.. มิวยิ่งชอบคับ  เพราะมิวซาดิสม์  ดูจากบิงโกแล้ว.. มั่นใจได้คับ ว่ามิวจะไม่ทำให้ผิดหวังแน่นอน   gozzip gozzip

greed greedว้าว ว้าว  มิวชอบแบบซาดิสก์ ก็ไม่บอก

ไม่รู้มาก่อนเลยนะเนี่ย shy

ถ้าเจอกันอีกที  มิวโดน! แน่   หุหุ    แหะๆ

คือเรื่องมหัศจรรย์ที่เราได้พบกัน
deep
ลูกสมุน
**

« ตอบ #238 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2010, 10:06:13 AM »

สวัสดีค่ะน้องดีฟ
ไม่สบายหรอค่ะ  เป็นอะไรมากป่าว
ดูแลสุขภาพดีๆนะคะ  เป็นห่วงและคิดถึงด้วยค่ะ

L O V E

เป็นหวัด ค่า...พี่จิ๋ม

คัดจมูก น้ำมูกไหลไอ จาม
         :no:บางวันถึงขั้น ชัก! เลยนะคะ
         แหะ แหะ ชักจะรักมิว จนทนม่ายไหว  huhu

กินยา แล้วหลับตลอด อดเล่นเกมเลยค่ะ

พี่จิ๋มสบายดีใช่มั๊ยคะ

ฝาก กรี๊ด น้องมิวด้วยน้า 

ดีฟ คิดถึง พี่จิ๋ม นะคะ

ทาส

« ตอบ #239 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2010, 12:40:09 AM »

^
^
^
พี่สบายดีค่ะ  กินอิ่มนอนหลับ   thanks thanks
ไม่ดีอย่างเดียวอ่ะค่ะ  ไม่ได้เจอน้องมิวนานแระ
  cry cry   

หน้า: 1 ... 11 12 13 14 15 [16]
พิมพ์
Home » ชุมชนแกงค์ลิง » งานวัด »  (ผู้ดูแล: mmg, แมวน้ำคนสวย ~ ~ ~)หัวข้อ: มาแว้วววว..เกมส์(M U S I C) บิงโก !!
kelo-lt Theme designed by padexx