Home » รอบรั้วบ้านลิง » บ้านใกล้เรือนเคียง »  (ผู้ดูแล: mmg)หัวข้อ: www.aftalk.net เว็บบอร์ด AF เปิดใหม่
kelo-lt Theme designed by padexx
หน้า: [1]
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: www.aftalk.net เว็บบอร์ด AF เปิดใหม่  (อ่าน 2829 ครั้ง)
CL1CK
ลูกกระจ๊อก
*

« เมื่อ: 04 เมษายน 2009, 08:51:57 PM »

www.aftalk.net เว็บบอร์ด AF เปิดใหม่

เข้าไปสมัครสมาชิกและพูดคุยกันตามประสาชาว AF ได้ใน "ห้องพูดคุย (AF6 Discussion)" ได้เลยครับ...

ขอบคุณครับ
นุ้งแอ้ปเปิ้ล
สมุนมือซ้าย

« ตอบ #1 เมื่อ: 06 เมษายน 2009, 04:09:11 PM »

ขอบคุณที่มาบอกข่าวนะค่ะ thanks
เพียงพิณ(รึป่าว)
เจ้าถิ่น

« ตอบ #2 เมื่อ: 11 เมษายน 2009, 12:29:59 AM »

ขอบคุณที่แจ้งข่าวค่า

โดดสูงเข้าไว้ เด๋วบินได้ "สักวัน" ^^
หน้า: [1]
พิมพ์
Home » รอบรั้วบ้านลิง » บ้านใกล้เรือนเคียง »  (ผู้ดูแล: mmg)หัวข้อ: www.aftalk.net เว็บบอร์ด AF เปิดใหม่
kelo-lt Theme designed by padexx