Home » รอบรั้วบ้านลิง » บ้านใกล้เรือนเคียง »  (ผู้ดูแล: mmg)หัวข้อ: ขอบคุณสำหรับการร่วมทำบุญผ้าป่าวันเกิดอ๊อฟศุภณัฐค่ะ
kelo-lt Theme designed by padexx
หน้า: [1]
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบคุณสำหรับการร่วมทำบุญผ้าป่าวันเกิดอ๊อฟศุภณัฐค่ะ  (อ่าน 4367 ครั้ง)
fc_aofsupanat
ลูกกระจ๊อก
*

« เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2008, 02:16:46 PM »

ขอบคุณมากนะคะ    thanks

สำหรับการร่วมทำบุญทอดผ้าป่า เนื่องในวันเกิดของอ๊อฟ ศุภณัฐ    *_*
ซึ่งครั้งนี้จัดขึ้นที่ศูนย์ปฏิบัตธรรมอรุณธรรมสถาน จ.ชัยภูมิ
ในวันที่ 20-21 กรกฏาคม 2551

ขออนุโมทนาบุญด้วยนะคะ _/\_

จากผลบุญทั้งหลาย ขอให้น้องมิวสิคและแฟนคลับ MMG ทุกคน มีความสุข ประสบความสำเร็จ
สำหรับน้องมิวขอให้เป็นศิลปินที่รักของทุกคนและมีชื่อเสียงโด่งดังตลอดไปนะคะ   greed greed
Jabz
ลูกสมุน
**

« ตอบ #1 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2008, 07:50:20 PM »

ค้าขอให้ได้บุญแยะๆ

^^" รักพี่มิวตลอดไป
Nungstoon
หนูน้อย
*

?..Nongstoon..?

« ตอบ #2 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2008, 10:24:36 PM »

ขอบคุณบ้านพี่อ๊อฟ ด้วยค่ะ ^^

crazy

prae
สมุนมือซ้าย

Music_Forever

« ตอบ #3 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2008, 11:08:18 AM »

ขอบคุณค่า thanks thanks greed greed luvluv
SunMiNNiE
นายใหญ่

Shock of the NEW ERA

« ตอบ #4 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2008, 11:31:50 AM »

โอ๊ะ ๆๆๆๆๆๆ
ขออนุโมทนาด้วยคนนะค่ะ .....
ขอให้อ๊อฟ ศุภณัฐ ดัง ๆ ยิ่งขึ้นเหมือนกันนะค่ะ

"??? ?? ???? ???? ????? ?, ? ???? ?? ??? ???? ???."
"Love is trusting and waiting under no conditions. I hope this Fall that everyone can love with warm hearts."
penny_pea
นายใหญ่

« ตอบ #5 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2008, 11:50:10 AM »

โอ๊ะ ๆๆๆๆๆๆ
ขออนุโมทนาด้วยคนนะค่ะ .....
ขอให้อ๊อฟ ศุภณัฐ ดัง ๆ ยิ่งขึ้นเหมือนกันนะค่ะ

ขอลอกได้มะ  wink wink
Miracle *Music*
ลูกสมุน
**

Life is *Music*

« ตอบ #6 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2008, 01:06:38 PM »

สาธุๆ please

I L?ve *MUSIC*
หน้า: [1]
พิมพ์
Home » รอบรั้วบ้านลิง » บ้านใกล้เรือนเคียง »  (ผู้ดูแล: mmg)หัวข้อ: ขอบคุณสำหรับการร่วมทำบุญผ้าป่าวันเกิดอ๊อฟศุภณัฐค่ะ
kelo-lt Theme designed by padexx