Home » ชุมชนแกงค์ลิง » งานวัด »  (ผู้ดูแล: mmg, แมวน้ำคนสวย ~ ~ ~)หัวข้อ: เสื้อ Music Monkey Gang ***รุ่น Limited Edition***
kelo-lt Theme designed by padexx
หน้า: 1 2 [3]
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เสื้อ Music Monkey Gang ***รุ่น Limited Edition***  (อ่าน 25244 ครั้ง)
mew-mew
ลูกกระจ๊อก
*

mew-mew

« ตอบ #30 เมื่อ: 02 กุมภาพันธ์ 2009, 05:52:00 PM »

มิวขอจองด้วยค่ะ
ยังจองได้อยู่ใช่มั้ยค่ะ
มิวขอจอง
ไซค์ S 1 ตัวค่ะ

LOGEN : mew-mew
ชื่อเล่น   : มิว
จำนวน 1 ตัว
จะไปโอนให้เดี๋ยวนี้เลยค่ะ
ดีใจจัง โอ๊ะโยะโย๋ yeah yeah yeah yeah yeah yeah
mew-mew
ลูกกระจ๊อก
*

mew-mew

« ตอบ #31 เมื่อ: 02 กุมภาพันธ์ 2009, 05:59:25 PM »

พี่แมวค่ะ
ขอโทษด้วยมิวคงต้องสั่งเสื้อแบบให่ต้อง
ขอโทษด้วยนะค่ะที่ไม่เอาแล้ว
ขอโทษจริงๆๆๆๆๆๆTOT
เดี๋ยวมิวจะซื้อของแบบใหม่นะค่ะ
ขอโทษจริงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
อย่าโกรธ+โมโหเลยนะค่ะ sorry sorry sorry sorry sorry -.- -.- -.- sorry sorry sorry sorry sorry sorry sorry
แมวน้ำคนสวย ~ ~ ~
กำนันผู้ดูแล

ชีวิต แมว แมว ^ ^

« ตอบ #32 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2009, 11:53:19 PM »

เสื้อพร้อมส่งให้วันอังคารนี้แล้วค่ะ

พรุ่งนี้จะมาโพสรูปนะคะ

ย่อง

(",) >>return
นายใหญ่

always wind beneath ur wings

« ตอบ #33 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2009, 04:58:29 PM »

yep
zomjeed
ลูกกระจ๊อก
*

น้องใหม่~ฝากตัวด้วยค่ะ^^

« ตอบ #34 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2009, 09:19:55 PM »

แพงจัง gozzip

แต่สวยดีนะ wink wink

** ฉันมันคนที่เอาแต่ใจ
สิ่งของอะไรก็คงไม่เอาซักอย่าง
แค่ใจเธอเท่านั้นที่ฉันต้องการ
แค่ใจเธอเท่านั้นพอแล้ว
ไม่เคยจะแนว ยืนยันจะรักเธอ
ทุกวินาทีผ่านไปแค่อยู่ใกล้เธอ
พอแล้ว..ฉันเอาแต่ใจ
Music so cool
ลูกสมุน
**

« ตอบ #35 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2009, 11:07:17 PM »

พี่รู้ช้าอ่ะค่ะ

ยังมีอีกมั๊ย  ขอด้วยคน

LOGIN : music so cool
ชื่อเล่น : แกะ
จำนวน : 1
ไซส์ : s
เบอร์โทร :
e-mail :

โอนเงินวันที่ :
เวลา :
จำนวนเงิน :
ที่อยู่ (สำหรับส่ง ปณ.)

โอนเงินแล้วจาหลังไมค์ไปบอกนะคะ
มิวสิคไหว้สวย
ทาส

อ่อนน้อม มีสัมมาคารวะ

« ตอบ #36 เมื่อ: 03 มีนาคม 2009, 01:26:27 AM »

พี่แป๊ดฝากจองเสื้อ  1 ตัวจ้า         greed greed  sing
พี่แป๊ดบอกเอาแบบมีลายเซ็นต์  ศลป.ดังด้วยนะคะ       study hard
นานแค่ไหนก็รอได้  สำหรับลายเซ็นต์สวยๆของน้องมิว  ยักคิ้ว
ส่วนเบอร์อะไรไม่แน่ใจ    เดี๋ยวมาโพสบอกอีกทีนะจ๊ะ   argggggg 

รักลูกยังไง ~~~ รัก "น้องมิว" อย่างนั้นเลยครับ
มิวสิคไหว้สวย
ทาส

อ่อนน้อม มีสัมมาคารวะ

« ตอบ #37 เมื่อ: 03 มีนาคม 2009, 05:26:36 PM »

น้องซูปเปอร์แมวจ๋า
เสื้อพี่แป๊ด  เบอร์  L  นะคะ

และพี่แป๊ดจะจ่ายค่าเสื้อ  เป็นเงินสดกับน้องแมวเองจ้า

ยักคิ้ว L O V E ยักคิ้ว

รักลูกยังไง ~~~ รัก "น้องมิว" อย่างนั้นเลยครับ

« ตอบ #38 เมื่อ: 11 มีนาคม 2009, 01:52:04 AM »

คอมป่วยไปหลายวัน ตอนนี้สภาพพร้อมใช้งานแล้ว...

เด๋ยวพรุ่งนี้จะมาอัพเดตกระทู้นะคะ...

ใครอยากได้รางวัลจากมิวสิค...รอเล่นเกมพรุ่งนี้นะคะ  :p
*สายฟ้า เปรี้ยง
ลูกสมุน
**

« ตอบ #39 เมื่อ: 18 มีนาคม 2009, 10:39:24 PM »

L O V E L O V E ยักคิ้ว handsome

ผมจาร๊ากกพี่ชายคนนี้ตลอดดดดไป
Gerome
ลูกสมุน
**

« ตอบ #40 เมื่อ: 18 เมษายน 2009, 01:18:58 AM »

เห็นกระทู้เสื้อ ก็นึกขึ้นได้ ว่ายังไม่ได้เลย  หล่นหายไปกับไปรษณีย์แล้วหรือเปล่าก็ไม่รู้

ถ้าส่งมาแล้วหาย ก็ไม่เป็นไร  cry

น้ำใสใจจริง The MUSICal ที่สุดในปี 2010
กว่าจะรักกันได้ The Musical  ละครเวทีแห่งปี 2011
ล่าสุดกับ FAME the Musical

จะติดตามผลงานมิวตลอดไป ^ ^

nudeeeeeeei
ลูกสมุน
**

มิวสิคตัวปลอม ^^

« ตอบ #41 เมื่อ: 21 เมษายน 2009, 10:45:33 PM »

สวยดี
แต่ ...

แพงไปป่าว??
ฮ่าๆๆ

พยายามจะเก็บเงิน
:]]

รักพี่มิวค่ะ :D

« ตอบ #42 เมื่อ: 22 เมษายน 2009, 08:46:10 PM »

เห็นกระทู้เสื้อ ก็นึกขึ้นได้ ว่ายังไม่ได้เลย  หล่นหายไปกับไปรษณีย์แล้วหรือเปล่าก็ไม่รู้

ถ้าส่งมาแล้วหาย ก็ไม่เป็นไร  cry

พี่ส่ง ชื่อ+ที่อยู่ มาที่ PM ของแมวนะคะ

แมวส่งให้ทุกคนแล้ว ยกเว้นพี่ ที่แมวหาที่อยู่ไม่เจอค่ะ

แล้วจะรับจัดส่งให้นะคะ...(เสื้อมิวเซ็นต์ให้แล้ว)

nudeeeeeeei
ลูกสมุน
**

มิวสิคตัวปลอม ^^

« ตอบ #43 เมื่อ: 20 กันยายน 2009, 02:26:11 PM »

อยากไ้ด ๆ

รักพี่มิวค่ะ :D
porplatatee
ลูกสมุน
**

สักวันเราคงเจอกัน(อีกครั้ง)

« ตอบ #44 เมื่อ: 30 เมษายน 2010, 09:44:31 PM »

อยากได้อ่า......

รอสักวันที่เราจะได้เจอกันอีกครั้งนะคะพี่มิว
หน้า: 1 2 [3]
พิมพ์
Home » ชุมชนแกงค์ลิง » งานวัด »  (ผู้ดูแล: mmg, แมวน้ำคนสวย ~ ~ ~)หัวข้อ: เสื้อ Music Monkey Gang ***รุ่น Limited Edition***
kelo-lt Theme designed by padexx