Home » ชุมชนแกงค์ลิง » งานวัด »  (ผู้ดูแล: mmg, แมวน้ำคนสวย ~ ~ ~)หัวข้อ: (กิจกรรมที่ 3) คำถามที่อยากรู้...และอยากถาม...มิวสิค
kelo-lt Theme designed by padexx
หน้า: 1 2 3 [4] 5
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: (กิจกรรมที่ 3) คำถามที่อยากรู้...และอยากถาม...มิวสิค  (อ่าน 33208 ครั้ง)
?๏LoV3๛MuSiC?๏?
ลูกกระจ๊อก
*

« ตอบ #45 เมื่อ: 25 มีนาคม 2009, 12:08:51 PM »

greed greed luvluv

ฟิล์มคร๊าฟ ๆ ขอถามเรยล๊ะกัลล !!

1.พี่มิวเคยมีแฟนยัง ??  luvluv
 2.เเละถ้าเกิดเป็นปัยได้พี่มิวจะมาทัวร์มินิคอนที่ภาคอิสาณได้ป่ะคัฟ โดยเฉพาะ โคราช กะ บุรีรัมย์  wink wink wink wink
  3.พี่มิวรักแฟนคลับมากเท่าไหน    crazy crazy

L O V E L O V E
Music_Fans 1412
ลูกสมุน
**

Love You....MUSIC ???

« ตอบ #46 เมื่อ: 30 มีนาคม 2009, 06:11:19 PM »

PetZ คร๊าบบบบบบ

ขอถามเลยน๊า

1.ทำไมพี่มิวถึงชื่อมิวสิคล่ะ ????

2.มาเที่ยวที ระยองบ้างได้ป่ะครับ ( พอดีอยู่ระยอง ^_^ )

3.ทำไม พี่มิวถึงสะสมพวก การ์ด + เกมส์ ล่ะ ???

study hard study hard read read

thanks thanks

Love You....MUSIC ???
MusiC FC
ลูกกระจ๊อก
*

ลัก ลัก เฮียมิวสิค สู้ดๆ

« ตอบ #47 เมื่อ: 04 เมษายน 2009, 10:33:59 PM »

:supermu:1.เฮียมิวส่วนมากไปชอปห้างไหนหรอ ค่ะ?
                              2.ว่างๆจาทำไร หรอ ค่ะ?
                              love u greed greed :touch:อยากรู้คำตอบน๊า เเต่ถ้าไม่ว่างตอบก็ไม่เป็นไร ค่ะ

:sing:รักพี่มิวสิค เสมอ ทั้งหัวใจ :l_o_v_e:ลิงน้อย       

P'music is the best
ตาล+*
ลูกสมุน
**

« ตอบ #48 เมื่อ: 05 เมษายน 2009, 06:34:38 PM »

- ทำไมพี่มิวชื่อมิวสิค  (อยากรุเหมือนกัน..เหมือนเกิดมาเพื่อสิ่งนี้  หุหุ ^^)

- ตอนเอ็นทรานซ์พี่มิวเรียนพิเศษที่ไหนบ้างอ่า... study hard

รักพ่อ รักแม่ รักพี่ รักน้อง
รักครอบครัว รักเพื่อน
รักโรงเรียน รักจังหวัด
รักในหลวง รักประเทศ
รักเพื่อนมนุษย์ รักโลก
รักทางช้างเผือก รักเอกภพ
และ...รักมิว ^^
นู๋หน่า^^CTLT
เจ้าถิ่น

« ตอบ #49 เมื่อ: 10 เมษายน 2009, 04:07:54 PM »

อยากถามว่ามิวจำ FC ได้ไหมว่าใครชื่ออะไร Login อะไร  อิอิ
ย่องหนีดีกว่า ย่อง

อยู่แบบซุ่มซุ่มแบบซ่อนซ่อน
น้องอ้อTFC
ลูกกระจ๊อก
*

รูปพี่มิวค่ะ

« ตอบ #50 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2009, 02:30:21 AM »

หนูอยากให้พี่มิวสิคตอบค่ะ
1. อยากให้พี่มิวสิคเต้นเพลงNOBODYกับเพื่อนๆ
2. ทำไมพี่มิวสิคชื่อมิวสิค  อยากรู้ค่ะ
3. ทำไมพี่มิวสิคยังไม่มีแฟนสักทีค่ะ
4. พี่มิวสิคชอบสีอะไรค่ะ
5. ทำไมพี่มิวสิคอวบกว่าพี่ต้อลแหละค่ะ
6. อาหารจานโปรดของCPของพี่มิวสิคที่อยู่บ้านafคืออะไรค่ะ
7. อาหารจานโปรดที่ออกจากบ้านafแล้วคืออะไรค่ะ
8. พี่มิวสิคกับพี่ต้อลใครน่ารักกว่ากันค่ะ(ในความคิดของพี่มิวสิคนะค่ะ)
9. ทำไมพี่มิวสิคทอร์คได้ขำดีค่ะ
10. พี่มิวสิคเรียนอยู่ปีไหนแล้วค่ะ

รักพี่มิวกับพี่ต้อล
WANOK
ลูกกระจ๊อก
*

« ตอบ #51 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2009, 09:58:47 PM »

1. จริงหรือเปล่าที่น้องมิวสิคเป็นแฟนกะปอย
2. ถ้าจริงน้องมิวสิคคิดอะไรอยู่อะ  ช่วยตอบที
มิวสิคไหว้สวย
ทาส

อ่อนน้อม มีสัมมาคารวะ

« ตอบ #52 เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2009, 12:46:38 AM »

ขอคำถามเดียวสั้นๆว่า

ทำไม? น้องมิวไหว้สวยจังครับ

wink wink yep wink wink yep

รักลูกยังไง ~~~ รัก "น้องมิว" อย่างนั้นเลยครับ
konza
ลูกกระจ๊อก
*

« ตอบ #53 เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2009, 03:22:54 PM »

L O V E
pamod
ลูกกระจ๊อก
*

« ตอบ #54 เมื่อ: 28 พฤษภาคม 2009, 08:45:29 PM »

:quest:เมื่อไหร่จะเลิกจับไมค์แบบชูนิ้วชี้อ่ะคับ?
        -.- คือ..คือ ..นิ้วที่ยกมันบังหน้ามิวอ่ะ..ป้าเห็นหน้ามิวไม่ชัดนะครับ..ป้าคิดถึง
   จับไมค์อย่างนั้นนิ้วชี้ที่ยกขึ้นมามันบังเสียงอ่ะ เสียงเข้าไม่เต็ม.. nono
       announce ช่วยถือไมค์เหมือนเดิมเถอะนะ (ถือปลายๆ ไมค์..ที่มิวเคยถือน่ะ ดูอ่อนโยน ดีอ่ะครับ please

ป้ามดเองจ้า
MUCE
ลูกสมุน
**

« ตอบ #55 เมื่อ: 28 พฤษภาคม 2009, 09:24:27 PM »

1. ชอบใส่แหวนนิ้วชี้ข้างขวา มีความหมายอะไรเป็นพิเศษรึป่าวคะ?

2.พี่มิวอยากเก่งเหมือนนักร้องคนไหนคะ

3. ทำไมพี่มิวถึงเฟรนลี่กับแฟนคลับได้ถึงขนาดนั้นคะ ( ปลื้มมมม luvluv)

ตอบด้วยนะพี่มิว วววว  ขอบคุณค่ะ
jiramate
ลูกกระจ๊อก
*

« ตอบ #56 เมื่อ: 04 มิถุนายน 2009, 04:12:23 PM »

1.ถ้าพี่มิวได้พร 3 ข้อ จะขออาไร

2.ถ้าวันนึงไม่มีใครมาสนใจพี่อีกจะทำไงอ่า

3.เพราะอะไร พี่ถึงดูแลแฟนคลับอย่างพวกเราดีขนาดนี้

แค่ 3 ข้อก้อพอแระ
Mickey
ลูกสมุน
**

HuG _ M?W

« ตอบ #57 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2009, 08:06:39 AM »

1. ทำไมถึงชื่อว่ามิวสิคล่ะคะ
2. มาเที่ยวที่ลำปางบ้างได้ป่ะ(ลำปางหนาวมาก)^^

โอ๊ะโยะโย๋ โอ๊ะโยะโย๋ โอ๊ะโยะโย๋

MUSIC IS MY LIFE
(",) >>return
นายใหญ่

always wind beneath ur wings

« ตอบ #58 เมื่อ: 12 มิถุนายน 2009, 02:30:28 PM »

ถามว่า

เมื่อไหร่จะตอบ
และ

จะตอบไหวมั้ยหล่ะเนี่ย 555
aon-roddick
เจ้าถิ่น

Tennis is my life.

« ตอบ #59 เมื่อ: 13 มิถุนายน 2009, 09:47:00 AM »

argggggg
คำถามที่อยากถามพี่มิว ง่ายๆ
ถ้าตอบไม่ได้ขอให้ออกลูกเป็นลิง
1.กรุงสุโขทัย มีกษัตริย์องค์สุดท้าย ชื่ออะไร อยู่ในพศ.อะไร
2.บารัค โอบาม่า มีนโยบายต่อปัญหาฉนวนกาซ่าอย่างไร
3.สารก่อมะเร็งในแก๊ซโซฮอล เรียกว่าอะไร มีที่มาอย่างไร และต้องมีปริมาณเท่าไหร่ และสะสมนานแค่ไหน จึงจะส่งผลให้เกิดเซลมะเร็งในร่างกายมนุษย์ได้
แค่นี่แหละ สามข้อเอง
 study hard read ย่อง

เจอคำถามพี่ติ๊ไป รับรองมิว จุก อก แน่ๆ 555+
และกว่ามิวจะตอบได้ คิ้วคงหายไปหลาย หย่อม ฮ่าๆ

ย่อง ย่อง ย่อง
หน้า: 1 2 3 [4] 5
พิมพ์
Home » ชุมชนแกงค์ลิง » งานวัด »  (ผู้ดูแล: mmg, แมวน้ำคนสวย ~ ~ ~)หัวข้อ: (กิจกรรมที่ 3) คำถามที่อยากรู้...และอยากถาม...มิวสิค
kelo-lt Theme designed by padexx