Home » ชุมชนแกงค์ลิง » งานวัด »  (ผู้ดูแล: mmg, แมวน้ำคนสวย ~ ~ ~)หัวข้อ: *** หมดแล้ว *** กระเป๋าโลกร้อน "มิวสิครักษ์โลก"
kelo-lt Theme designed by padexx
หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: *** หมดแล้ว *** กระเป๋าโลกร้อน "มิวสิครักษ์โลก"  (อ่าน 80827 ครั้ง)
juniji
ลูกกระจ๊อก
*

« ตอบ #120 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2008, 11:18:19 PM »

ขอจอง 1 ใบค่ะ
ถ้าโอนแล้วจะรีบมาโพสบอกจ้า yeah yeah

โอนเงินเรียบร้อยแล้วค่ะ
ชื่อ login: juniji   
จำนวนสั่งซื้อ: 1 ใบ
จำนวนเงิน วันที่ และเวลาโอนเงิน: 120 บาท โอนวันที่ 15 ต.ค.51 เวลา 19.13 น.

**ขอรับกระเป๋าหน้างานมินิคอนสามลิง วันที่ 1พ.ย.นะคะ**

LOVE LOVE MONKEY MUSIC...
LOVE LOVE MONKEY GANG...
PAPANG TEE MUSIC FOREVER...
แมวน้ำคนสวย ~ ~ ~
กำนันผู้ดูแล

ชีวิต แมว แมว ^ ^

« ตอบ #121 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2008, 11:30:32 PM »

ส่งกระเป๋าไปแล้วเมื่อวันพุธที่ผ่านมาแบบลงทะเบียน
ทุกท่านจะได้รับกระเป๋าประมาณวันศุกร์บ่าย หรืออย่างช้า วันจันทร์

หากหลังวันจันทร์ยังไม่ได้รับของ กรุณาแจ้ง mmg หรือ แมว "เน-โก๊ะ-จัง"

รายชื่อส่ง ปณ. (15 ต.ค.51)

bankgamo
i-shy
pup
tum
whitevalentine
lovemusic
noon_goong
~KornY*KaZuMa~
prae
MUSICPRAE
sammy38
psara
junno
Dior
coleecola
Namtal

ส่งกระเป๋าทาง ปณ. ครั้งหน้า ประมาณวันที่ 22 ต.ค. 51

ชื่อ เน-โกะ-จัง ไม่ใช่ เน-โก๊ะ-จัง  งอลลลลลลลล MMG แล้ว  sad
อกลซ.=อคพช.^^
สมุนมือซ้าย

ไม่ได้เลือก...แต่ผูกพันธ์

« ตอบ #122 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2008, 11:41:54 PM »

โอนเงินแล้ว วท.15/10/51 เวลา 14:49:40
เป็นเงิน 500.- บาท ธ.ไทยพาณิชย์  สาขาย่อย ถนนดินแดง
กระเป๋า 4 ใบ

เส้นทางแห่งฝัน จะเป็นจริงได้ต้องอดทน มานะ พยายาม ตั้งใจ และที่สำคัญ คิดดี ทำดี สู้ๆๆ เชื่อมั่นเชื่อใจ  ^มิวสิค^ ทำได้และทำได้ดีที่สุด

« ตอบ #123 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2008, 11:49:07 PM »

ส่งกระเป๋าไปแล้วเมื่อวันพุธที่ผ่านมาแบบลงทะเบียน
ทุกท่านจะได้รับกระเป๋าประมาณวันศุกร์บ่าย หรืออย่างช้า วันจันทร์

หากหลังวันจันทร์ยังไม่ได้รับของ กรุณาแจ้ง mmg หรือ แมว "เน-โก๊ะ-จัง"

รายชื่อส่ง ปณ. (15 ต.ค.51)

bankgamo
i-shy
pup
tum
whitevalentine
lovemusic
noon_goong
~KornY*KaZuMa~
prae
MUSICPRAE
sammy38
psara
junno
Dior
coleecola
Namtal

ส่งกระเป๋าทาง ปณ. ครั้งหน้า ประมาณวันที่ 22 ต.ค. 51

ลืมบอกอีกอย่าง..
สำหรับการส่งกระเป๋าล็อตแรก มีส่งรูปขนาด 8*12 นิ้วพร้อมลายเซ้นต์ของมิวสิคไปให้ด้วย
พิเศษสำหรับ FC มิวสิค (แต่ล้อตอื่นอาจจะมี+ไม่มีของแถมแบบนี้ ต้องวัดดวงนะคะ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ตุลาคม 2008, 12:07:00 AM โดย เน-โกะ-จัง » บันทึกการเข้า
prae
สมุนมือซ้าย

Music_Forever

« ตอบ #124 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2008, 09:01:03 PM »

thanks
ได้รับกระเป๋าแล้วค่ะ
 thanks

« ตอบ #125 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2008, 12:57:08 AM »

ใครที่จองกระเป๋าแล้วแจ้งว่ามารับวันที่ 18/10/2008

แมวจะไปถึงที่คอนประมาณ 16.30-17.00 น.

จะอยู่แถวที่แจกบัตร....แล้วเจอกันนะคะ
seaza
สมุนมือซ้าย

« ตอบ #126 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2008, 11:40:11 AM »

ได้รับเรียบร้อยแล้วค่ะ
กระเป๋าน่ารัก แต่รูปมิวน่ารักยิ่งกว่า  แหะๆ

รักแม่อินที่สุดในโลกเลย

แต่เค้าก็รักมิวนะ อิอิ

« ตอบ #127 เมื่อ: 19 ตุลาคม 2008, 09:00:57 AM »

ใครที่จองกระเป๋าแล้วแจ้งว่ามารับวันที่ 18/10/2008

แมวจะไปถึงที่คอนประมาณ 16.30-17.00 น.

จะอยู่แถวที่แจกบัตร....แล้วเจอกันนะคะ

sorry เมื่อวานหนีงานไปไม่ได้จิงๆ ไปถึงก็ 18.00 แล้ว ขอโทษที่ต้องรอนานและในความไม่สะดวกนะคะ
Fon_LoveP'Music^^
สมุนมือซ้าย

« ตอบ #128 เมื่อ: 20 ตุลาคม 2008, 11:32:49 AM »

ได้กระเป๋าแล้วค่ะน่ารักมากกกกกกกกกก

แต่ว่ารูปเพ่มิวน่ารักที่สุดดดดดดดดด luvluv

FON  LOVE  P'MUISC

ศศิภา (น้องฝน) "คิดถึง" รัชพล (ป๊ะมิว ว) * แค่ได้คิดถึงก้อเป็นสุขใจ
mmg
นายอำเภอ

Music Monkey Gang

« ตอบ #129 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2008, 01:24:33 AM »

ถ้าจะจองตอนนี้จะทันไหมคะ  crazy
ขอจอง1ใบคะ เดี๋ยวจะโอนให้ตอนสายๆนะคะ
ส่งทางไปรษณีย์

ชื่อ login: Bead_ja
จำนวนสั่งซื้อ: 1 ใบ
จำนวนเงิน 150 บาท
ที่อยู่ (กรณีส่ง ปณ.): 87-89 ซ.ท่าเตียน ถ.มหาราช แขวงพระบรมมหาราชวัง เขตพระนคร กรุงเทพฯ 10200

ขอรายละเอียดการโอนเงินที่อยู่บนสลิปมาด้วยค่ะ

วันที่โอน
เวลาโอน
จำนวนเงิน

โอนจากเอทีเอ็ม/ตู้ฝากเงินสด/เคาน์เตอร์/อินเตอร์เนต

ขอบคุณค่ะ

Let's move forward with Music
pup
ลูกกระจ๊อก
*

เด็กอิ้ง แม่โจ้

« ตอบ #130 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2008, 05:01:36 PM »

ถึง พี่  mmg

ผมน้อง pup คือผมจะมาบอกว่า ผมยังไม่ได้รับกระเป๋ามิวสิกรักษ์โลกร้อน
เลย ทั้งๆๆที่ผมอยู่แค่ จังหวัด พระนครศรีอยุธยา แค่นี้ ผมอยากให้พี่ช่วยตรวจสอบด้วยครับ
เพราะผมมีรายชื่อที่ได้รับของล็อตแรก ที่ชื่อ pup ครับ ตอนนี้ผมกังวลใจมากเพรานี้ก็วันอังคารแล้ว ผมโอนเงินไปตั้ง 150 บาท แต่ผมยังไม่ได้ของเลย ขนาดเพื่อนที่อยู่สงขลาได้รับของแล้วแต่ทำไม่ผมที่อยู่ใกล้กรุงเทพฯยังไม่ได้ของเลย และตอนนี้ผมใกล้จะเปิดเทอมแล้ว ผมเลยอยากให้พี่ส่งมาที่มหาวิทยาลัยที่ผมอยู่เลยครับโดยส่งมาที่ นาย ศรัณย์ ไผ่พูล หอพักชาย 2 ห้อง 419 มหาวิทยาลัย แม่โจ้ 63 หมู่ 4 ต.หนองหาร อ.สันทราย จ.เชียงใหม่ 50290 นะครับ หรือเบอร์ติดต่อกลับที่ 080-1072479

ปล.พี่ mmg เปิดโทรศัพท์ด้วย ผมโทรไปทีไรปิดเครื่องทุกทีติดต่อไม่ได้เลย

cry

"เด็กอิ้ง แม่โจ้ ขอเป็นกำลังใจให้พี่มิวครับผม"
mmg
นายอำเภอ

Music Monkey Gang

« ตอบ #131 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2008, 07:00:26 PM »

ถึง พี่  mmg

ผมน้อง pup คือผมจะมาบอกว่า ผมยังไม่ได้รับกระเป๋ามิวสิกรักษ์โลกร้อน
เลย ทั้งๆๆที่ผมอยู่แค่ จังหวัด พระนครศรีอยุธยา แค่นี้ ผมอยากให้พี่ช่วยตรวจสอบด้วยครับ
เพราะผมมีรายชื่อที่ได้รับของล็อตแรก ที่ชื่อ pup ครับ ตอนนี้ผมกังวลใจมากเพรานี้ก็วันอังคารแล้ว ผมโอนเงินไปตั้ง 150 บาท แต่ผมยังไม่ได้ของเลย ขนาดเพื่อนที่อยู่สงขลาได้รับของแล้วแต่ทำไม่ผมที่อยู่ใกล้กรุงเทพฯยังไม่ได้ของเลย และตอนนี้ผมใกล้จะเปิดเทอมแล้ว ผมเลยอยากให้พี่ส่งมาที่มหาวิทยาลัยที่ผมอยู่เลยครับโดยส่งมาที่ นาย ศรัณย์ ไผ่พูล หอพักชาย 2 ห้อง 419 มหาวิทยาลัย แม่โจ้ 63 หมู่ 4 ต.หนองหาร อ.สันทราย จ.เชียงใหม่ 50290 นะครับ หรือเบอร์ติดต่อกลับที่ 080-1072479

ปล.พี่ mmg เปิดโทรศัพท์ด้วย ผมโทรไปทีไรปิดเครื่องทุกทีติดต่อไม่ได้เลย

cry

ที่อยู่เดิมเป็นอันนี้ ถูกต้องมั๊ย

นาย ศรัณย์  ไผ่พูล 13 หมู่ 5 ตำบล สามเรือน อำเภอ บางปะอิน  จังหวัด พระนครศรีอยุธยา  13160

จะตามของให้อีกทีนะคะ ไม่ต้องเป็นห่วงเพราะส่งลงทะเบียนทุกชิ้น มีรหัสสามารถติดตามได้ว่าของอยู่ไหน
ขอโทษนะคะที่ทำให้ร้อนใจ

Let's move forward with Music
pup
ลูกกระจ๊อก
*

เด็กอิ้ง แม่โจ้

« ตอบ #132 เมื่อ: 22 ตุลาคม 2008, 07:26:48 AM »

ถึง พี่ mmg

ขอบคุณครับที่รีบเช็คให้ครับ                             
                                                               แต่อย่างไงก็ขอตรวจให้เร็วที่สุดนะครับ
                                                              เพราะผมต้องเดินทางกลับไปเรียนที่มหาลัยแล้วคือที่จ.เชียงใหม่แล้วใน
                                                              วันเสาร์ที่ 25 ต.ค.51 แล้วผมจะได้ไปเอาของที่ไปรษณีย์ที่
                                                              ตกหล่นนะครับครับพี่ mmg ในวันศุกร์
                                                               นี้แล้วอยากได้จริงๆครับ(ผมจะไปเอาของในวันศุกร์ที่ 24นี้   
                      [/color]     (ในกรณี)ถ้าพี่บอกรหัสการรับของนะครับ)

ปล. บอกรหัสหรือบอกรายละเอียดอย่างอื่นๆ

ให้เร็วที่สุดนะครับ เพราะผมจะกลับไปเรียนที่ มหาวิทยาลัยแม่โจ้ ที่เชียงใหม่แล้ว

ถ้าพี่ส่งไปที่เชียงใหม่ผมได้ไปบอกที่อยู่ที่เชียงใหม่แล้วในบอร์ดกระเป๋ามิ

วสิกรักษ์โลกร้อนแล้วนะครับ (ในหน้าที่ 9)

รักพี่มิวเสมอ จะเป็นกำลังใจให้พี่มิวตลอดนะครับ

thanks
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 ตุลาคม 2008, 10:33:48 AM โดย pup » บันทึกการเข้า

"เด็กอิ้ง แม่โจ้ ขอเป็นกำลังใจให้พี่มิวครับผม"
Norate
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #133 เมื่อ: 23 ตุลาคม 2008, 09:17:09 PM »

ถึงพี่ mmg >>>>> โอนเงินแล้วน้า คราบ

ชื่อ login: Norate   
จำนวนสั่งซื้อ: 1
จำนวนเงิน วันที่ และเวลาโอนเงิน: 150 บาท โอนวันที่ 22/10/2008 เวลา 16.22 (โอนผ่านทาง ATM ธนาคารกรุงศรีอยุธยา)
ที่อยู่ (กรณีส่ง ปณ.):
264/8 เลิศธนาแมนชั่น ห้อง 315 ซ.มหาดไทย  แขวง วังทองหลาง เขต วังทองหลาง
กรุงเทพ ฯ  10310

ปล. อยากได้รูปกับลายเซ็นต์ พี่มิว จัง แหะๆๆๆ (ขอให้ได้เถอะ ๆๆๆๆๆๆๆๆ)

please
coleecola
ลูกสมุน
**

« ตอบ #134 เมื่อ: 24 ตุลาคม 2008, 08:00:11 AM »

ขอบคุณมากนะคะ ได้รับกระเป๋าทันใช้ไปงานคอนมิวตี๋พอดีเลย

ได้ลูบ เอ๊ย! รูปน้องมิวด้วย  ใหญ่โตสะใจดีมาก 

ขอบคุณค่ะ  thanks  thanks  thanks
หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12
พิมพ์
Home » ชุมชนแกงค์ลิง » งานวัด »  (ผู้ดูแล: mmg, แมวน้ำคนสวย ~ ~ ~)หัวข้อ: *** หมดแล้ว *** กระเป๋าโลกร้อน "มิวสิครักษ์โลก"
kelo-lt Theme designed by padexx