Home » รอบรั้วบ้านลิง » บ้านใกล้เรือนเคียง »  (ผู้ดูแล: mmg)หัวข้อ: "Meet & Greet with EingEing"
kelo-lt Theme designed by padexx
หน้า: [1]
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: "Meet & Greet with EingEing"  (อ่าน 5234 ครั้ง)
giftzaba
ลูกกระจ๊อก
*

« เมื่อ: 26 กันยายน 2008, 12:02:48 PM »

สวัสดีบ้าน luvluv  :sushiboy:ทุกท่านค่ะ

ทางบ้านToSingClub ของอิ๋งอิ๋งได้มีการจัด "Meet & Greet with EingEing"

ขึ้นในวันอาทิตย์ที่ 5 ตุลาคม นี้ ใครว่างเรียนเชิญนะค่ะ

รายละเอียดและลงชื่อที่กระทู้นี้  http://www.eingeingtosing.com/forum/index.php?topic=2584.0

อ้างถึง

ห่างหายไปนานสำหรับกิจกรรมของบ้าน ToSingClub

และแล้วกิจกรรมที่ทุกคนรอคอยก้อมาถึงกับกิจกรรม

"Meet & Greet with EingEing"

ซึ่งงานนี้เป็นการมีทติ้งคนรักอิ๋งอิ๋งทั่วโลก

กิจกรรมดีดีนี้จะจัดขึ้นใน

วันอาทิตย์ที่ 5 ตุลาคม 2551

เวลา 12.00-16.00 น.  เริ่มลงทะเบียนตั้งแต่ 12.00 นะค่ะ

ที่ร้าน SeasonChange รัชดา ซอย 18

งานนี้เราจะได้มีโอกาสใกล้ชิดกันอีกครั้ง หลังจากที่ห่างหายกันไปนาน พี่อิ๋งก้อคิดถึงทุกคนนะ

อยากให้มากันเยอะๆ ค่ะ

....สิ่งที่ลูกบ้านทุกคนจะต้องเตรียมไปดังนี้......

1.   ค่าเก้าอี้นั่งคนละ 266 บาท (ไม่อนุญาตให้เอาเก้าอี้ไปเองนะค่ะ) รวมเครื่องดื่ม
2.   ขนมที่คิดว่าอร่อย และสามารถนำมากินร่วมกันสมาชิกในบ้านของเรา สมาชิกในงานนี้ประมาณ 30 คน มีมากเอามาก มีน้อยก้อเอามาน้อยค่ะ
3.   คำถามที่อยากจะถามเจ้าบ้านใจจะขาด
4.   เตรียมเพลงมาด้วยก้อได้นะค่ะ เพราะงานนี้เจ้าบ้านคงไม่ได้ร้องให้เราฟังนะค่ะ เนื่องจากเป็นแค่เพียงงาน Meeting ค่ะ

สำหรับทุกท่านไม่สามารถทนการคิดถึงเจ้าบ้านของเราได้
ลงทะเบียนได้ ดังนี้นะค่ะ

User Name [Log-in]
ชื่อเล่น - (ใส่ชื่อทุกท่านที่จะมาร่วมงาน)
จำนวนกี่ท่าน - (เป็นจำนวนที่แน่นอน)

ปล.หากโพสไม่ได้ ส่งเมลล์มาที่ giftzaba@gmail.com

แผนที่นะค่ะ

บรรยากาศที่ร้าน

ปล.ค่าเก้าอี้นั่ง จ่ายหน้างานค่ะ มาก่อน จ่ายก่อน ได้ที่นั่งใกล้เจ้าบ้านก่อน อิอิ

>>นางฟ้าของสายชล<<
ทาส

รักมิวไม่วันหยุด ^^

« ตอบ #1 เมื่อ: 26 กันยายน 2008, 12:42:14 PM »

อยากไปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปป
 crazy crazy crazy
prae
สมุนมือซ้าย

Music_Forever

« ตอบ #2 เมื่อ: 26 กันยายน 2008, 07:00:21 PM »

ว้าวๆๆน่าสนใจมากๆๆๆ
 ลูบหัว luvluv greed greed
aon-roddick
เจ้าถิ่น

Tennis is my life.

« ตอบ #3 เมื่อ: 28 กันยายน 2008, 12:06:41 AM »

ร้านสวยดีจัง บรรยากาศดีแฮะ
ใกล้ที่ทำงานมากมาย แต่ไม่เคยไปอ่ะครับ
อยากไปนะ แต่ไม่รู้จักบ้านอิ๋งเท่าใดนัก มะมีเพื่อนอ่ะครับ
 ย่อง ย่อง ย่อง
Joom grui+
ลูกสมุน
**

« ตอบ #4 เมื่อ: 28 กันยายน 2008, 11:54:48 AM »

ร้านสวยจังค่ะ อยากไปmeet กับอิ๋งอิ๋งด้วยค่ะ

พี่อ้นไปม้ายยยยย อ๋องไปม้ายยยย

~ ฟ้าคงส่งให้ช้านได้เจอ ได้พบเธอ ~
aon-roddick
เจ้าถิ่น

Tennis is my life.

« ตอบ #5 เมื่อ: 28 กันยายน 2008, 12:02:04 PM »

ร้านสวยจังค่ะ อยากไปmeet กับอิ๋งอิ๋งด้วยค่ะ

พี่อ้นไปม้ายยยยย อ๋องไปม้ายยยย

ไปป่ะล่ะ เสร็จแล้วไปคอนมิวพอดีเลย ใกล้ๆกัน
SunMiNNiE
นายใหญ่

Shock of the NEW ERA

« ตอบ #6 เมื่อ: 28 กันยายน 2008, 12:02:49 PM »

ไปป่ะล่ะ เสร็จแล้วไปคอนมิวพอดีเลย ใกล้ๆกัน

อยากปาย แต่มันต้องติดคิวอะไรซักคิว .... ไม่ต้อลก็มิว  cry

"??? ?? ???? ???? ????? ?, ? ???? ?? ??? ???? ???."
"Love is trusting and waiting under no conditions. I hope this Fall that everyone can love with warm hearts."
giftzaba
ลูกกระจ๊อก
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 29 กันยายน 2008, 09:04:56 AM »

อยากไปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปป
 crazy crazy crazy
ว้าวๆๆน่าสนใจมากๆๆๆ
 ลูบหัว luvluv greed greed
ร้านสวยดีจัง บรรยากาศดีแฮะ
ใกล้ที่ทำงานมากมาย แต่ไม่เคยไปอ่ะครับ
อยากไปนะ แต่ไม่รู้จักบ้านอิ๋งเท่าใดนัก มะมีเพื่อนอ่ะครับ
 ย่อง ย่อง ย่อง

อยากปาย แต่มันต้องติดคิวอะไรซักคิว .... ไม่ต้อลก็มิว  cry

ไปกันนนนนนนนนน ไปเจอกันนะ
Nungstoon
หนูน้อย
*

?..Nongstoon..?

« ตอบ #8 เมื่อ: 29 กันยายน 2008, 12:14:54 PM »

ร้านสวยมากๆ บรรยากาศดีมากๆๆ
แต่ว่าวันนั้นติดภาระกิจอื่นอ่า T^T
อยากไปจังงงงงงงงง >O<

หน้า: [1]
พิมพ์
Home » รอบรั้วบ้านลิง » บ้านใกล้เรือนเคียง »  (ผู้ดูแล: mmg)หัวข้อ: "Meet & Greet with EingEing"
kelo-lt Theme designed by padexx