Home » รอบรั้วบ้านลิง » บ้านใกล้เรือนเคียง »  (ผู้ดูแล: mmg)หัวข้อ: ฝากเวบ พี่กัน the star 6 ด้วยนะค่ะ
kelo-lt Theme designed by padexx
หน้า: [1]
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ฝากเวบ พี่กัน the star 6 ด้วยนะค่ะ  (อ่าน 4646 ครั้ง)
T-E-R-Y^___^
สมุนมือซ้าย

จ๊วฟฟ

« เมื่อ: 31 มีนาคม 2010, 07:45:49 PM »

www.ruk-gun.com

ฝากด้วยนะค่ะทุกๆๆคนๆๆๆ L O V E L O V E

คิดถึงพี่มิวว ไม่นานคงเจอกันอีกนะคะ ^^
ปฏิทิน
ลูกสมุน
**

____ รัก _____

« ตอบ #1 เมื่อ: 01 เมษายน 2010, 09:25:14 AM »

ไปมาแล้วจ้า

ชอบๆ  ร้องเพลงเพราะดี  หัวใจเพรียกหาอ่ะ สุดยอดดดดมากกกก
เสียงก็หวานดีเนอะ  แต่ถึงอย่างไร เสียงมิวอ่ะสุดยอดดดกว่า

ถ้าจบรายการ ทำอัลบี้ม อยากให้เป็นหลายๆแบบ  รวมๆกันไปเลย
ลูกทุ่ง ป๊อป อาร์แอนบี  ถ้าไปเน้นลูกทุ่งอย่างเดียว เสียดายอ่ะ
หรือสตริงอย่างเดียวก็เสียดายอ่ะ  งกๆๆ รวมๆไปเลย ได้ฐานแฟนเพลงเยอะดีด้วยอ่ะ

porplatatee
ลูกสมุน
**

สักวันเราคงเจอกัน(อีกครั้ง)

« ตอบ #2 เมื่อ: 08 พฤษภาคม 2010, 09:45:59 PM »

ย่อง ย่อง

รอสักวันที่เราจะได้เจอกันอีกครั้งนะคะพี่มิว
เตาผิง
ลูกสมุน
**

เพราะพี่มิวคือคำตอบ

« ตอบ #3 เมื่อ: 08 พฤษภาคม 2010, 10:05:36 PM »

จะผ่านไปค้ะ  ย่อง
Mickey
ลูกสมุน
**

HuG _ M?W

« ตอบ #4 เมื่อ: 08 พฤษภาคม 2010, 10:47:45 PM »

ย่อง ย่อง ย่อง

MUSIC IS MY LIFE
porplatatee
ลูกสมุน
**

สักวันเราคงเจอกัน(อีกครั้ง)

« ตอบ #5 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2010, 08:58:35 AM »

ย่อง ย่อง ย่อง

รอสักวันที่เราจะได้เจอกันอีกครั้งนะคะพี่มิว
หน้า: [1]
พิมพ์
Home » รอบรั้วบ้านลิง » บ้านใกล้เรือนเคียง »  (ผู้ดูแล: mmg)หัวข้อ: ฝากเวบ พี่กัน the star 6 ด้วยนะค่ะ
kelo-lt Theme designed by padexx