Home » รอบรั้วบ้านลิง » บ้านใกล้เรือนเคียง »  (ผู้ดูแล: mmg)หัวข้อ: [เชิญชวน] เดี่ยว 3 miniconcert ตอน "ธุรดี จัดห้ายยยยยย"
kelo-lt Theme designed by padexx
หน้า: [1]
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: [เชิญชวน] เดี่ยว 3 miniconcert ตอน "ธุรดี จัดห้ายยยยยย"  (อ่าน 1989 ครั้ง)
giftzaba
ลูกกระจ๊อก
*

« เมื่อ: 06 มีนาคม 2010, 11:55:58 AM »

[เชิญชวน] เดี่ยว 3 miniconcert ตอน "ธุรดี จัดห้ายยยยยย"

ทาง TSC บ้าน อิ๋งอิ๋ง AF4  ฝากประชาสัมพันธ์ สำหรับคนที่สนใจอยากไปร่วมงานฉลองวันเกิดกับ อิ๋งอิ๋ง
ซึ่งปีนี้ อิ๋งอิ๋ง จัดการงานด้วยตัวเอง (จัดเอง ร้องเอง)

งานนี้ไม่ขายบัตรแต่ให้ฟรีได้นะคะ ขอแค่มาสำรองที่นั่งกันก่อนนะคะ ลงชื่อและจำนวนที่นั่ง คอนเฟิร์มว่ามาชัวร์ๆ ก็พอ
แต่เรื่องค่าใช่จ่ายก็แล้วแต่กำลังสนับสนุนจากทุกคนนะคะ..ใครใคร่ช่วยสมทบทุน ก็ขอบพระคุณมากๆ แต่ถ้าไม่สะดวกก็ไม่เป็นไรคะ..
มาได้ฟรีๆ

รายได้ที่ได้รับจากงานนี้ (ถ้าเหลือ) จะขอเก็บไว้เป็นกองกลางของคลับเพื่อไว้ทำกิจกรรมและงานต่างๆในอนาคต

;D ท่านสนใจสามารถจองบัตรได้ที่กระทู้นี้เลยนะค่ะ หรือผ่านทาง www.eingeingtosing.com

วันศุกร์ที่ 23 เมษายน พ.ศ.2553
ประตูเปิดเข้าชม : 17.30 น.
Concert เริ่ม :  18.00 น.
สถานที่จัดงาน :   ร้าน Embassy ทองหล่อซอย 10 (เวิ้งเดี่ยวกับ Funky villa ติดกับ Muse)
                      [ซอยเดียวกับ ร้านทรูทองหล่อเก่า]

ทางไป ร้าน Embassy ทองหล่อ 10 
เข้าทางเอกมัยซอย 5 จะอยู่ด้านขวาจอดรถของ Arena 10 และถ้าเข้าทางทองหล่อซอย 10 (ซอยที่มี TRUE ทองหล่ออยู่ปากซอย) ก็จะเห็นอยู่ด้านซ้ายมือ อยู่ใกล้ผับชื่อดังอย่าง Funky Villa นั่นเอง โดยเมื่อจอดรถแล้วจะเห็น สนามฟุตบอลด้านซ้าย ให้ขึ้นไปบนตึกของสนามฟุตบอลชั้น 3 จะพบกับ ร้านEmbassy ค่ะ

ปล.1...ใครใคร่ช่วยสมทบทุน pm มาถามรายละเอียดได้ค่ะ
ปล.2...รายชื่อจะอัพเดทให้ ทั้งทางที่นี่ และ ทางบ้าน ToSing นะค่ะ

[กระทู้ลงชื่อ]เดี่ยว3 Miniconcert ตอน "ธุรดี จัดห้ายยยยยย"
http://www.eingeingtosing.com/forum/index.php?topic=3207.0

ขอบคุณมากค่ะ
giftzaba

หน้า: [1]
พิมพ์
Home » รอบรั้วบ้านลิง » บ้านใกล้เรือนเคียง »  (ผู้ดูแล: mmg)หัวข้อ: [เชิญชวน] เดี่ยว 3 miniconcert ตอน "ธุรดี จัดห้ายยยยยย"
kelo-lt Theme designed by padexx