Home » รอบรั้วบ้านลิง » บ้านใกล้เรือนเคียง »  (ผู้ดูแล: mmg)หัวข้อ: คำขอบคุณเรื่องงานทำบุญที่บ้านพักคนชราจากพี่ต้า AF3
kelo-lt Theme designed by padexx
หน้า: [1]
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: คำขอบคุณเรื่องงานทำบุญที่บ้านพักคนชราจากพี่ต้า AF3  (อ่าน 2626 ครั้ง)
>>นางฟ้าของสายชล<<
ทาส

รักมิวไม่วันหยุด ^^

« เมื่อ: 02 เมษายน 2009, 02:30:14 PM »

เนื่องจากพี่ต้าไม่สามารถมาโพสได้เองพี่ต้าเลยฝากทีมงานบ้านพี่ต้าแล้วก็มาฝากอ๋องไฉต่อให้ช่วยมาโพสให้จ้า

ขอบคุณที่ไปทำบุญด้วยกันเน้อ...ภูมิใจในตัวพวกท่านจิงๆค้าบ

เป็นวันที่มีความสุขจริงๆ และก็ดีใจมากที่เป็นวันที่มีความสุขที่สุดสำหรับคุณยายหลายๆคนในวันนั้น
ข้าน้อยขอคารวะ ขอขอบคุณในสิ่งดีๆที่ทุกท่านได้มอบให้กับคุณยายทั้งหลาย
เมื่อวานนี้สนุกมากเลย หลายคนน้ำตาไหลใช่ปะ? 555
ไม่น่าเชื่อเลยนะครับว่าเราจะทำยอดบริจาครวมกันได้เป็นหลักแสน   
(นี่ไม่นับรวมกับของบริจาคอื่นๆอีกนะเนี่ย)
ภูมิใจที่สุดตอนคุณยายบอกว่าเป็นวันที่มีความสุขที่สุดในรอบ 10 ปีที่่มูลนิธินี้ตั้งมาเลยทีเดียว ภารกิจสำเร็จแล้ว!!!   

ต้องขอขอบคุณทุกๆคนที่ทำให้งานทำบุญบ้านพักคนชรา "มอบใจให้ความสุข" ครั้งนี้สำเร็จด้วยดีนะครับ ไม่ว่าจะเป็นชาวคณะเอเอฟที่มากันด้วยใจและช่วยกันร้องเพลงโดยไม่คิดค่าตอบแทนใดๆ สำหรับเราและเหล่าคุณยายแล้ว พวกนายคือศิลปินที่เจ๋งสุดๆ ต้องขอขอบคุณแฟนคลับทุกๆบ้านที่ร่วมกันบริจาคและที่มาให้กำลังใจกันถึงที่ทำให้บรรยากาศของงานครึกครื้นสนุกสนาน งานหน้ามากันอีกนะค้าบ (อยากให้มีงานหน้าเร็วๆจัง)

สุดท้ายนี้ ก็ขอให้ความสุขที่ทุกคนนำไปมอบให้คุณยายในวันนั้นส่งกลับมาหาทุกคนนะครับ รวยๆ เฮงๆ สุขภาพใจสุขภาพกายแข็งแรงกันทุกคนเน้อ บ้ายบาย

mmg
นายอำเภอ

Music Monkey Gang

« ตอบ #1 เมื่อ: 02 เมษายน 2009, 10:21:01 PM »

thanks ขอบคุณพี่ต้าเช่นกันฮะ
งานดี ๆ แบบนี้ อยากให้มีงานหน้าเร็ว ๆ เช่นกันฮะ yep

Let's move forward with Music
(",) >>return
นายใหญ่

always wind beneath ur wings

« ตอบ #2 เมื่อ: 03 เมษายน 2009, 10:08:29 PM »

ดีจัง
หน้า: [1]
พิมพ์
Home » รอบรั้วบ้านลิง » บ้านใกล้เรือนเคียง »  (ผู้ดูแล: mmg)หัวข้อ: คำขอบคุณเรื่องงานทำบุญที่บ้านพักคนชราจากพี่ต้า AF3
kelo-lt Theme designed by padexx